Benki ya Barclays yaigomea serikali, yazima online payment


T

Technology

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
736
Likes
140
Points
60
T

Technology

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
736 140 60
Barclays Bank waigomea serikali (kutokana na Suala la VAT component) kwa kuzima online payment (Barclays Integrated System) toka alhamisi na wateja hatupati huduma ya kufanya miamala kwa njia , mtandao badala ya cheque.

Wachukuliwe hatua haraka BOT mpo wapi? Ni mapato kiasi gani serikali inapoteza?
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,772
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,772 280
kama hujui unachosema nyamaza wewe
 
T

Technology

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
736
Likes
140
Points
60
T

Technology

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
736 140 60
kama hujui unachosema nyamaza wewe
Mkuu tueleze unachokifahamu au wewe unap hudumu hiyo mimi nashindw kuwalipa wato huduma wangu
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,673
Likes
2,764
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,673 2,764 280
Barclays Bank waigomea serikali (kutokana na Suala la VAT component) kwa kuzima online payment (barclays Integrated system) toka alhamisi na wateja hatupati huduma ya kufany miamala kwa njia , mtandao badala ya cheque. Wachukuliwe hatua haraka BOT m wapi? Ni mapato kiasi gani serikali inapoteza?

Una matatizo!
 
T

Technology

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
736
Likes
140
Points
60
T

Technology

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
736 140 60
umeuliza pale Barclays? au unakuja tu kuropoka....wapigie simu...do your research before uttering such nanihii
Majibu yanayotolewa yako very comflicting na hayana msingi, it is time now kuangaliwa na kuhakikisha wanatimiza wajibu wao.
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,772
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,772 280
Majibu yanayotolewa yako very comflicting na hayana msingi, it is time now kuangaliwa na kuhakikisha wanatimiza wajibu wao.
hujapiga simu acha uongo wewe...piga simu utasaidiwa...siyo kuropoka tu
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,807
Likes
64,863
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,807 64,863 280
Sheria ya VAT inasemaje?Kama serikali hawakuwa makini benk ina kosa gani?Mabenki yawe na msimamo.
 
mbaumbau

mbaumbau

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2014
Messages
215
Likes
53
Points
45
mbaumbau

mbaumbau

JF-Expert Member
Joined May 24, 2014
215 53 45
Majibu yanayotolewa yako very comflicting na hayana msingi, it is time now kuangaliwa na kuhakikisha wanatimiza wajibu wao.
Un ushahid hgan kuwa ni wanaigomea serikali....unalopoka afu ukiambiwa uwalipe fidia kwa ulopokaji wako unaanza kumlaumu mungu....majinuni
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,137
Likes
15,819
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,137 15,819 280
Za asubui wakuu!!
Nawasalimu tu.
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,772
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,772 280
Sihitaji kufanya home, ninachohitaji ni wao kutoa huduma. Banking is not my core business
sasa unalalamika hapa ni benki...hv we unajitambua...nenda benki utasaidiwa
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,506
Likes
4,879
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,506 4,879 280
barclays is the best
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Subiri tamko la ma MD wa bank zote Tanzania linakuja soon! Na pia ma MD wa Telecom nao watakuja kivyao! Tusubiri!! Subiri kukurupuka bila kushirikisha wadau....kwa Dr Mipango Kukurupuka! Jimbo lake ni Ikulu! Hana hata huruma!!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
Barclays Bank waigomea serikali (kutokana na Suala la VAT component) kwa kuzima online payment (barclays Integrated system) toka alhamisi na wateja hatupati huduma ya kufany miamala kwa njia , mtandao badala ya cheque. Wachukuliwe hatua haraka BOT m wapi? Ni mapato kiasi gani serikali inapoteza?
sasa ni kugoma ama kuna matatizo ya kiufundi ?
 

Forum statistics

Threads 1,236,911
Members 475,327
Posts 29,272,171