Tena ni baba wa familia watoto kadhaa! Na hakuna hata mtoto mmoja wa kusingiziwa!!
Vumilia tuu maana hizi ID zinaficha mambo mengi sana unaweza kumtukana tusi baba yako humu au mjomba ako kabisa...Tena ni baba wa familia watoto kadhaa! Na hakuna hata mtoto mmoja wa kusingiziwa!!
Ila yeye sasa, mara aniite shosti, mara aniite shoga yake! Yaani ni tabu tupu! 😤
Amekuelewa huyo ruka nayeTena ni baba wa familia watoto kadhaa! Na hakuna hata mtoto mmoja wa kusingiziwa!!
Ila yeye sasa, mara aniite shosti, mara aniite shoga yake! Yaani ni tabu tupu! 😤