Beni...naomba nipeleke driving school eeeh.....

teh teh ndo wanawake wa mjini hao pambana nao full challenges

Heheheh......huoni kilasiku wanakuja kulalamika jinsi wanavyopigwa chenga huko mtaani.......hahaha. usipokua makini walahi utauza azamcola hapa mjini
 

Hehehehhe...sio mchezo... unamuacha na nusu tank asubui akikurudia jioni taa inawaka...alafu sasa unakuta ndio katikati ya mwezi mfukino una elfu tano...kudadadeki.
 
Hivi kweli vitz ya kuja kupigia kelele humu.
Khaaaa jamani je akikopesheka tractor sijui itakuwaje.

amu kweli trector daslamu wapi na wapi........sasa nimekuelewa wewe utakua umewazoea wakulima.......hehehehe..ila kwa kweli wanapesa......
 
mwanaume ni kutafuta anunue gari na pia anipe hela ya matumizi

Hehehehehe.........ndio maana mnaliwaga 0713....maana jamaa anataka kukutumia ipasavyo kwa jinsi anavyokuhudumia....kwa hiyo sasa wewe utakua unashinda tu home unaangalia bongo muvi.....hehehehe duh! haya bwana.
 
Range vitz zote zinafika club... ben ukija mchepuko mwingine ambao hujaugegeda unauomba wewe mwenyewe ukaufundishe.
 
Range vitz zote zinafika club... ben ukija mchepuko mwingine ambao hujaugegeda unauomba wewe mwenyewe ukaufundishe.

Eeeh ...hii nimeikubali. Kweli kabisa, kuna pale masaki pale karibu na koko bichi...kuna kauwanja naonaga masela wanawafundisha wasishana....au ndio trick yenyewe nini? aiseee.....mkuu umenifungua macho.
 
Hehehehehe.........ndio maana mnaliwaga 0713....maana jamaa anataka kukutumia ipasavyo kwa jinsi anavyokuhudumia....kwa hiyo sasa wewe utakua unashinda tu home unaangalia bongo muvi.....hehehehe duh! haya bwana.

hapana na mimi naenda kazini
 

Hukumchapa vibao?
 
Ivi kwa mfano ka baby walker umekopa kwa mhindi kisha unafanyiwa ubandidu wa ivo tarehe hazisomi..unamfanyaje kwa mfano

Unajua seriously ni ngumu sana....kuna watu wana mikopo zaidi ya asilimia 70 ya mishahara yao kwa ajili ya kuendekeza ubandidu...ni noma.
 
Unajua seriously ni ngumu sana....kuna watu wana mikopo zaidi ya asilimia 70 ya mishahara yao kwa ajili ya kuendekeza ubandidu...ni noma.

Ndo maana vibao vinahusu...afu ukute katokea vijibweni kwa mchepuko
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…