Bendera za CCM zazua kizaazaa kenye Daladala Arusha

Bendera za CCM zazua kizaazaa kenye Daladala Arusha

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Posts
3,766
Reaction score
4,048
Leo nilipakia kidaladala, baada ya muda nilisikia driver akizungumza na mwenzake ndanii ya gari kuwa leo nilimtumrudishia tajiri yangu funguo za gari kwa sababu alifngia bendera ya ccm kwenye gari analoliendesha na alipomwambia tajiri yake aiondoe hiyo bendera, tajiri akamjibu gari ni lake na anauwezo wa kufanya chochote kwenye gari lake. Ndipo huyo dereva akamrudishia fungua ni kumwambia kuwa hawezi kuendesha gari lenye bendera ya ccm kwani abiria wengi kwa sasa hawapakii magari yanye bendera ya ccm, kwani wameichukia sana.

Nilipojaribu kufuatilia zaidi mazungumzo ya abiria wengine, niligudua kuwa wengi wanakerwa na tabia ya watu kubandika/kufunga bendera za ccm kwenye magari na baadhi yao walidai kuwa hapandi kabisa magari yenye bendera hiyo.
 
Hahahahha! safi sana na ninavyoijua Arusha wakigoma wamegoma. Ngoja tusubiri hapo October 31.
 
mi naishi huku arusha ingawa si mwenyeji....ukweli ni kuwa ukiingia huu mji kama ni mgeni utashangaa maana kila basi na pikipiki zimening'inizwa bendera za chadema...haya ni maajabu sana...
 
Leo nilipakia kidaladala, baada ya muda nilisikia driver akizungumza na mwenzake ndanii ya gari kuwa leo nilimtumrudishia tajiri yangu funguo za gari kwa sababu alifngia bendera ya ccm kwenye gari analoliendesha na alipomwambia tajiri yake aiondoe hiyo bendera, tajiri akamjibu gari ni lake na anauwezo wa kufanya chochote kwenye gari lake. Ndipo huyo dereva akamrudishia fungua ni kumwambia kuwa hawezi kuendesha gari lenye bendera ya ccm kwani abiria wengi kwa sasa hawapakii magari yanye bendera ya ccm, kwani wameichukia sana.

Nilipojaribu kufuatilia zaidi mazungumzo ya abiria wengine, niligudua kuwa wengi wanakerwa na tabia ya watu kubandika/kufunga bendera za ccm kwenye magari na baadhi yao walidai kuwa hapandi kabisa magari yenye bendera hiyo.


Ingawa sipo huko A town ila nilisikia kwa mdau mmoja kuwa bendera nyingi za chadema zimemwagwa bure huku CCM wakizitoa kwa kuwapa hela wananchi,

mie napenda kusema sidhani ni kweli watu hawapandi hizo daladala ati kwakuwa zina bendera ya CCM haiwezekani kabisa wandugu yaani mie niko kituoni niache kuwahi mjini kwakuwa daladala ina bendera ya CCM khaaa huo sasa uta kuwa ulimbukeni,

kwa upande wa pili hili liko wazi kuwa watu wanaonekana wamekichoka CCM ila sasa je wamejiandikisha kupiga kura au nao ndio walewale wa lile tangazo ulipiga kuraaa???? khaaa mei niache kuingiza siku nika pige kura????

wananchi wamekosa elimu ya urai esp upigaji wa kura wananchi hawaju kabisa haki zao ni wanaongea tuu huko uswahilini.


 
ni kweli .bendera za ccm ziko kwenye malori ya mchnga na maji machafu. Bendera za Chadema ndio zimejaa mji mzima. Ccm is long gone here.
 
Nikweli kabisa huku Acity nimsala ,nipo hapa sabena nikisubiri kifodi kuelekea mbauda,na kila kifodi chenye bendera ya ccm watu hawapandi
 
Kweli, hata mimi leo nilikuwa A town, binafsi sifurahii kupanda hiace yenye bendera ya ccm, nilikuwa naagalia kabla ya kupanda kwa sababu magari yako mengi, hivyo nina uhuru wa kuchagua.
Nahisi ni kweli bendera yaweza kuwa sababu ya kupata abiria wengi, kwani kuna hiace mmoja ilikuwa na bendera mbili, labda alitaka abiria wa vyama vyote viwili.
 
Kusema ukweli hata mimi sipandi hilo gari lakini kutokana na matatizo ya usafiri wakati mwingine hasa jioni inabidi upande tu kishingo upande.
Kweli, hata mimi leo nilikuwa A town, binafsi sifurahii kupanda hiace yenye bendera ya ccm, nilikuwa naagalia kabla ya kupanda kwa sababu magari yako mengi, hivyo nina uhuru wa kuchagua.
Nahisi ni kweli bendera yaweza kuwa sababu ya kupata abiria wengi, kwani kuna hiace mmoja ilikuwa na bendera mbili, labda alitaka abiria wa vyama vyote viwili.
 
hata mimi siwezi kupanda kiford chenye bendera ya ccm. sitaki kabisa nibora niende kwa miguu mjini ila kusapoti mafisadi siwezi.
 
sasa nyinyi watu 4 musipoponda magari yenye bendera za CCM basi kaeni hapo stendi mungojee vibasi vyenye bendera za chadema!!! na sijui ni vingapi!!! na utakuwa mjinga kiasi gani upande basi ambalo litasimamishwa na Trafik uchelewe safari yako?
 
Roba za mbao nasikia arusha ndio wanongoza ngoje sasa mwache kupanda hivyo vo ford mwone mtafika huko makwenu
 
Siku za CCM za kuendelea kutudhulumu zahesabikaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Katika biashara kama iyo then unaitaji kuwa neutral kwa otherwise utawakwaza wengi
 
Kusema ukweli hata mimi sipandi hilo gari lakini kutokana na matatizo ya usafiri wakati mwingine hasa jioni inabidi upande tu kishingo upande.

Mkuu huwezi amini, mimi binafsi naichukia kabisaaaaa rangi ya kijani, achilia mbali bendera, I hate it with all my heart, kikubwa zaidi inanikumbusha ile mipicha mikubwaaa iliyo jaa kama uchafu kila baada ya hatua kumi, hasa barabara ya samnujoma (aka kwa kakobe) na nchi nzima kwa ujumla
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom