Bendera ya taifa

Bendera ya taifa

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Posts
8,129
Reaction score
8,378
IMG_20180408_135534.JPG
IMG_20180408_135354.JPG
View attachment 738122

Nani ameibadili rangi?
Flag Tanzania Animated Flag Gif
 
naona ni makosa ya editing tu za marangi hayo, lakini sahihi ni hiyo ya rangi ya bluu bahari
 
naona ni makosa ya editing tu za marangi hayo, lakini sahihi ni hiyo ya rangi ya bluu bahari
Uliangalia leo bendera iliyowekwa kwenye viwanja walipokuwa wanamsimika askofu huko Arusha? Hyo bendera ndo imenifanya nishituke
 
Back
Top Bottom