Bendera kwenye mahoteli zina maana gani?


Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,711
Likes
1,897
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,711 1,897 280
Mahoteli hupeperusha bendera za mataifa mbalimbali. Je bendera hizi zinamaanisha nini?
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,435
Likes
72
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,435 72 145
Mahoteli hupeperusha bendera za mataifa mbalimbali. Je bendera hizi zinamaanisha nini?
hata mie mway hua zinanitia hamu ya kutaka kujua umuhimu wa Bendera kiujumla na zilianza wakati gani? katika vita miaka ya kupigana na pinde, mikuki na panga kuna wabeba bendera ambao walikua bize kubebe wakati wote wa mapigano !
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Nadhani ninahitaji kujua busara ya jambo hili!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
longolongo tu ili tuone wako juu
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Mahoteli kupeperusha bendera za mataifa mbalimbali maana yake nikukujulisha kuwa raia kutoka nchi husika ambazo unaona bendera zao zinapeperushwa kwenye hiyo hoteli wamefikia hapo au kwa maana nyingine hoteli husika wana wageni kutoka nchi ambazo unaona bendera ziko nje ya hoteli
 
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
1,157
Likes
316
Points
180
Age
27
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
1,157 316 180
Mahoteli kupeperusha bendera za mataifa mbalimbali maana yake nikukujulisha kuwa raia kutoka nchi husika ambazo unaona bendera zao zinapeperushwa kwenye hiyo hoteli wamefikia hapo au kwa maana nyingine hoteli husika wana wageni kutoka nchi ambazo unaona bendera ziko nje ya hoteli
Sina hakika na hili...kwa maana ito pakiwa na wageni 500 wanaotoka nchi tofauti tofauti tutakuta bendera 500 pale nje....au ww ukienda hotel ya nje ya nchi let's say labla ni uchina au marekan...hoteli utakayo fikia itasimamisha bendera ya tanzanzia...na shaka juu ya hili
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Sina hakika na hili...kwa maana ito pakiwa na wageni 500 wanaotoka nchi tofauti tofauti tutakuta bendera 500 pale nje....au ww ukienda hotel ya nje ya nchi let's say labla ni uchina au marekan...hoteli utakayo fikia itasimamisha bendera ya tanzanzia...na shaka juu ya hili
Hiyo assumption yako uliyoitoa haiwezi kufanya kazi, wao wanaangalia idadi ya wageni walionao toka nchi husika
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,404
Likes
38,581
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,404 38,581 280
mi mwenyewe sijui kwa kweli
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Bendera hizo ni alama kwamba hiyo hoteli ni ya kimataifa. Inakaribisha watu wa mataifa mbalimbali. Bendera chache zinazokuwa zinapeperushwa ni kiwakilishi tu cha mataifa yote hata yale ambayo bendera zake hazipepei hotelini hapo.
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,406
Likes
439
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,406 439 180
Kiutaratibu, bendera inawakilisha wageni waliofikia hotel hiyo ni wa kutoka maeneo gani kwa maana ya nchi, ukienda hotel yoyote ile ya kimataifa lazima utaona bendera za namna hiyo zinapeperushwa nje, mifano hai nenda pale kenmpisnki(sina hakika kama jina liko sahihi), Holiday Inn, Roayal palm na mengineyo!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Hamna hata mmoja ambye amejibu kwa usahihi........... hebu jaribuni tena!
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,406
Likes
439
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,406 439 180
Hamna hata mmoja ambye amejibu kwa usahihi........... hebu jaribuni tena!
Kama wewe ni Mkenya, ukifika hotelini nchini Tanzania let say Holiday Inn, watu hotel ndo watakuuliza umetokea wapi, ukisema umetokea Kenya, bendera ya nchi yako itapandishwa juu kwenye mlingoti kuashiria kwamba katika Hotel hiyo kuna mgeni kutoka Kenya, so mtu akipita tu akiona atajua ahaa hapa kuna Mkenya!

Sasa tumejibu tofauti, tusaidie mkuu!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,310
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,310 280
Kama wewe ni Mkenya, ukifika hotelini nchini Tanzania let say Holiday Inn, watu hotel ndo watakuuliza umetokea wapi, ukisema umetokea Kenya, bendera ya nchi yako itapandishwa juu kwenye mlingoti kuashiria kwamba katika Hotel hiyo kuna mgeni kutoka Kenya, so mtu akipita tu akiona atajua ahaa hapa kuna Mkenya!

Sasa tumejibu tofauti, tusaidie mkuu!
Nope! That is business strategies mkuu............ hizi Hotel especially za nyota tano hulenga zaidi mataifa ambayo wananchi wake huingia nchini mara kwa mara ili kuweza kuwavutia wafikie hapo, lakini pia inapotokea official visit ya kiongozi au hata kundi la wafanyabiashara kutoka taifa fulani kuja nchini, na kufikia katika hoteli hiyo, kama haina bendera ya nchi hiyo katika milingoti yake, basi wataenda kuazima katika ubalozi wa nchi hiyo ili kuweka utambulisho wa ugeni wa taifa hilo, lakini hapo lazima bendera mojawapo itashushwa ili kupisha kupandishwa kwa brndera ya nchi hiyo japo kwa muda........ na ndio maana si rahisi kukuta bendera ya nchi kama Chad!
 
nnunu

nnunu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2011
Messages
656
Likes
6
Points
0
nnunu

nnunu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2011
656 6 0
BENDERA ZINAZOWEKWA KWENYE HOTEL NA HASA ZILE ZA NYOTA ZA JUU KABISA, ZILE BENDERA ZINAONESHA KUWA HIYO HOTEL INAPATIKANA HATA KWENYE NCHI YA BENDERA HUSIKA. KWA MFANO UKIONA NJE YA HOTEL KUNA BENDERA YA S.A, USA, KENYA,UK,FRANCE,GERMAN INAMAANA HIYO HOTEL INAPATIKANA HATA KWENYE HIZO NCHI ZINAZOPEPERUSHA BENDERA ZAO NJE YA HIYO HOTEL. HIYO INARAHISISHA HATA KWA WATEJA KUFAHAMU KIRAHISI MATAWI YA HIYO HOTEL NJE YA NCHI. UKIONA NJE KUNA BENDERA 3 INAMAANA HIYO HOTEL INA MATAWI MA3 AU NAYO NI MOJA YA TAWI NA MAKAO MAKUU YANAPATIKANA MOJA KTK NCHI YA BENDERA. ZINAZOPEPERUSHA.
Hata makanisa ni hivyo inamaana hilo kanisa linauhusiano na nchi inayopeperusha hiyo bendera.
NIJUAVYO MIMI HAKUNA KITU AU JAMBO LINALOWEKWA MAHALI PASIPO KUWA NA MAANA YAKE,JAPO HAIJALISHI KAMA HIYO MAANA NI YA MUHIMU AU LA.
 
Primitive

Primitive

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
223
Likes
7
Points
35
Primitive

Primitive

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
223 7 35
nnunu!! exellent! namaanisha umeongea exactly maana ya hizo bendera! Mtambuzi tambo zooote!
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,940
Likes
1,518
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,940 1,518 280
jibu sahihi ni lipi sasa? Nalog off
 
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Kiutaratibu, bendera inawakilisha wageni waliofikia hotel hiyo ni wa kutoka maeneo gani kwa maana ya nchi, ukienda hotel yoyote ile ya kimataifa lazima utaona bendera za namna hiyo zinapeperushwa nje, mifano hai nenda pale kenmpisnki(sina hakika kama jina liko sahihi), Holiday Inn, Roayal palm na mengineyo!
Hakuna hizo Hoteli hapa Tanzania.
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
836
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 836 280
nnunu!! exellent! namaanisha umeongea exactly maana ya hizo bendera! Mtambuzi tambo zooote!
Mmmnh kama hivyo ndivyo basi hotel zingine wanaweka hizo bendera bila kujua maana yake; siamini Kama Lake Tanganyika beach hotel ipo na USA na SA!
 

Forum statistics

Threads 1,237,211
Members 475,501
Posts 29,281,702