Ben Saanane sasa kugombea ujumbe wa Kamati Kuu CHADEMA

Ben Saanane sasa kugombea ujumbe wa Kamati Kuu CHADEMA

Hivi huyu Joseph Ludovick ni yule mwanamtumikaji katika kesi ya Lwakatare katika mipango ya kuimaliza CDM? Kama ni yeye pole sana!!! Ben hata asipokuwa kiongozi CDM bado ni mwanamapinduzi na kamanda tu. Inaelekea unamwogopa sana kamanda huyu maana mabomu yake hapa ndani ya JF yanakufyatua moja kwa moja.
 
Degree 3 za nini sasa? alafu unaenda kutubu kwa Davis Mosha.

Aisee inasikitisha kweli yani na degree 3 zote alizonazo K.J(ҜЦБЩД JIИG&#1044😉 Le Big Choo anaenda kulamba miguu ya Davis Mosha ambaye hana hata degree(au kama anayo itakuwa ya type za kina Dr. Lyatonga Mrema) halafu anakuja kujisifia na degree za kuvua samaki daaa kweli ЦSHДMБД MZIGФ!

~Hakuna cha bizness patner wala nini ameenda kulamba miguu ya Davis mosha we mwanahisa gani una share ya 0.19?

delina general enteprises wenye hisa 59.8%
davis mosha mwenye hisa 39.9%
william john malecela(le mutuz) hisa 0.19%

~Kuanzisha Radio na TV mtaji wake ni kama minimum 80m kwahiyo Le mutuz kwa 0.19% ya hisa amechangia Laki moja na 60 hahahahaaaa u know!
 
Ludovick Joseph,

-Huna uadilifu wa kutosha kunipigia kampeni kuingia kamati kuu ya CHADEMA

Mkuu wewe ni mwadilifu?
Pole sana tena sana!
Hivi unajua chadema hadi Leo hawajakusamehe na ndio maana wana kutupilia mbali kila sehemu?

Ndani ya chadema wewe bado ni msaliti huaminiki kabisa!
 
Last edited by a moderator:
Aisee inasikitisha kweli yani na degree 3 zote alizonazo K.J(ҜЦБЩД JIИG&#1044😉 Le Big Choo anaenda kulamba miguu ya Davis Mosha ambaye hana hata degree(au kama anayo itakuwa ya type za kina Dr. Lyatonga Mrema) halafu anakuja kujisifia na degree za kuvua samaki daaa kweli ЦSHДMБД MZIGФ!

~Hakuna cha bizness patner wala nini ameenda kulamba miguu ya Davis mosha we mwanahisa gani una share ya 0.19?

delina general enteprises wenye hisa 59.8%
davis mosha mwenye hisa 39.9%
william john malecela(le mutuz) hisa 0.19%

~Kuanzisha Radio na TV mtaji wake ni kama minimum 80m kwahiyo Le mutuz kwa 0.19% ya hisa amechangia Laki moja na 60 hahahahaaaa u know!

- Kwani una degreee 4 kaka maana kama huna inakuwa noma kubishana na mimi Le big Show U know big education

Le Big Show
 
Joseph Ludovick kanunuliwa kwa vipande vya buku 10 vitano yani kazidiwa na Yuda Iskarioti ambaye alimsaliti yesu kwa vipande 30 vya fedha kweli adui mwombee njaa,kamsaliti mtu aliyemtoa ushagoo(kijijini) akamleta mjini akampa kila kitu akamlea kama mwanae njaa imemshika akashawishiwa kwa vipande vi5 vya fedha! Ludovick ushakwisha Savimbi kakutumia kama CФИDФM akakumwaga sasa hupo kama MД.LД¤УД wa kisiasa ACT upo kwa gaidi upo.
 
- Kwani una degreee 4 kaka maana kama huna inakuwa noma kubishana na mimi Le big Show U know big education

Le Big Show

Thermometer ina Degrees kibao lakina inaishia kwapani ni sawa na wewe mwenye degree za kuvua samaki umeishia kutumwa na kina Davis Mosha ambao hawana hata degree hahaaa u know.
 
Willy,
huyu ben, alidanganywa na mtu anayemfanyia kazi pale makuu. kazi hizi afanyazo ni za mtu wala siyo za chama,na mtu huyo hana influence kwenye party circles.
alipowekewa zengwe,aliandika barua kulalamika,haikusaidia.akaanda press comference pale travertine hotel,ika abort, akaandaa maandamano,yaka abort, mwisho akataka kuweka court injunction kusimamisha uchaguzi wa bavicha,ikazimwa.
mashangilio anayoyapata hapa jf kwa wapambe anadhani na chama kinamuona hivo. ameula wa chuya.

Duuu kumbe alitaka kukimbilia mahakamani? Hahaha alipokwenda Zitto hawa ndio walibeza duuu kweli kutesa kwa zamu!

Kweli chama kinamchukia sana asije akapigwa tofali na mwenyekiti wa chadema baunsa kama mwigamba.
 
Last edited by a moderator:
Aisee inasikitisha kweli yani na degree 3 zote alizonazo K.J(ҜЦБЩД JIИG&#1044😉 Le Big Choo anaenda kulamba miguu ya Davis Mosha ambaye hana hata degree(au kama anayo itakuwa ya type za kina Dr. Lyatonga Mrema) halafu anakuja kujisifia na degree za kuvua samaki daaa kweli ЦSHДMБД MZIGФ!

~Hakuna cha bizness patner wala nini ameenda kulamba miguu ya Davis mosha we mwanahisa gani una share ya 0.19?

delina general enteprises wenye hisa 59.8%
davis mosha mwenye hisa 39.9%
william john malecela(le mutuz) hisa 0.19%

~Kuanzisha Radio na TV mtaji wake ni kama minimum 80m kwahiyo Le mutuz kwa 0.19% ya hisa amechangia Laki moja na 60 hahahahaaaa u know!

Du... sasa mtu kakaa majuu miaka 30 na hakufanya kitu cha kuonekana unafikiria ataweza sasa! Naongelea kipindi hicho yeye yuko majuu wakati Bongo hata simple calculator watu tulikuwa tunaiona kama chombo cha kurushia Apollo kwenda mwezini. TV ndio usisema kabisa... kombe la dunia tunapigania kuangalia mikanda ya miaka saba iliyopita. Kama ni fursa ya kuleta vitu kuuza angeitumia saa hizi angekuwa anashindana na IPTL...
 
du kelele zote kumbe una hisa 0.19?

Mkubwa ni kweli jamaa ana hisa hizo 0.19 ambapo kwa mtaji wa Delina Group ni kwamba amechangia laki moja 60 ambapo Super Mogul Davis Mosha kamuhurumia maana kamtuma sana TCRA kamtuma sana kwa Joe Kusaga/Ruge akachukue uzoefu,kamtuma sana kwenda kutafuta ofisi kwa hiyo Davis akampa hisa hizo hahahahaa U kno.
 
Yawezekana lakini mbona alikuwa na washabiki wengi sana nadhani kuliko kila mjumbe alopita. Kama jina lake linge enguliwa mapema ningeelewa, lakini jina lipo ktk list bado hakupita! Ama kweli watu wanafiki sana maana hata sielewi walikuwa wakimpa moyo wa nini?

Kweli hata mimi nashangaa huyu kijana mwadilifu kwa chama kutupwa kiasi hiki!
 
Mkuu wewe ni mwadilifu?
Pole sana tena sana!
Hivi unajua chadema hadi Leo hawajakusamehe na ndio maana wana kutupilia mbali kila sehemu?

Ndani ya chadema wewe bado ni msaliti huaminiki kabisa!
Hee kumbe wako wengi!
 
- Mimi ni:-
1. MJUMBE MKUTANO MKUU WA CCM TAIFA UNAOCHAGUA RAIS

2. MJUMBE BARAZA KUU LA WAZAZI/CCM TAIFA

3. MJUMBE BARAZA KUU LA UVCCM TAIFA.

Sasa nakuomba uchague cheo kimoja umpe ndugu yako kama inawezekana sio kutumika tumika bila manufaa ok!! ha! ha1 ha1

Le Mutuz

ccm mnachagua Rais??
Au mwenyekiti shughulisha akili bro
 
Du... sasa mtu kakaa majuu miaka 30 na hakufanya kitu cha kuonekana unafikiria ataweza sasa! Naongelea kipindi hicho yeye yuko majuu wakati Bongo hata simple calculator watu tulikuwa tunaiona kama chombo cha kurushia Apollo kwenda mwezini. TV ndio usisema kabisa... kombe la dunia tunapigania kuangalia mikanda ya miaka saba iliyopita. Kama ni fursa ya kuleta vitu kuuza angeitumia saa hizi angekuwa anashindana na IPTL...

Kwani wanavyomwita bwaku ngaji ni kwa sababu hizo hizo ye alikuwa busy na wabebe tu huko maisha yalivyomshinda ikabidi aanze kuzoa taka mambo yakawa hayaendi child-support kubwa akaona bora akimbie majuu kaja bongo ndio hivyo analamba miguu ya kina mosha ili aendelee kuishi mjini.
 
- hahahahahahahahah leo mnalo hapa kumbe dogo kapigwa chini kila nafasi chezeya Chadema wewe!! Chama cha wenyewe U know hahahaha wewe unafikiri mimi natishika matusi ya kizamani hahahahahahaha

Le Big Show

hamna tusi hapo,huu ujumbe sio wako bro ni wa huyu mshenzi Kudovick mzee wa tindikali
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom