Bei za huawei y300


Status
Not open for further replies.
O

Olympus

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
2,301
Likes
186
Points
160
O

Olympus

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
2,301 186 160
Naomba kuuliza eti bei za huawei y300 ni kiasi gani madukani-
NB>NAZOZIONGELEA MIMI SIO ZILE ZINAZOUZWA KWA PROMOSHENI KATIKA MITANDAO YA SIMU KAMA Tigo
 
B

BUNDLE

Senior Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
141
Likes
3
Points
35
B

BUNDLE

Senior Member
Joined Feb 9, 2013
141 3 35
Naomba kuuliza eti bei za huawei y300 ni kiasi gani madukani-
NB>NAZOZIONGELEA MIMI SIO ZILE ZINAZOUZWA KWA PROMOSHENI KATIKA MITANDAO YA SIMU KAMA Tigo
kwa daslam ni laki 3 na nusu mpaka laki 3.... brand new au boxed kabisa
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Za Tigo sasa hv hupati tena kwa ile bei waliosema ya 199000. Washapeana wenye we wafanyakazi wanasukuma mtaani kwa bei zao wenye we!
 
J

Jogoo kijiti

Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
34
Likes
0
Points
0
J

Jogoo kijiti

Member
Joined Sep 26, 2013
34 0 0
unaitaji nitafte ntakupa kwa 195k.nko mbeya 0716134171
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
38,999
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 38,999 280
Mi natafuta Lumia 1020
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
780
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 780 280
Za Tigo sasa hv hupati tena kwa ile bei waliosema ya 199000. Washapeana wenye we wafanyakazi wanasukuma mtaani kwa bei zao wenye we!
Tigo shop Ir zipo still...
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
780
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 780 280
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,396
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,396 280
kwa daslam ni laki 3 na nusu mpaka laki 3.... brand new au boxed kabisa
Mkuu...hii simu haipaswi kuzidi 250,000 Tshs na hiyo ndio bei elekezi kutoka kwa Huawei.

Ukinunua zaidi ya hapo ujue umepigwa
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
780
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 780 280
Kwa vigezo vipi?...!
Easy tu ukifikiria. tiGO wauze Tsh 195,000 locked. Ku-Unlock ni Tsh.15,000. Inamaana, Unakua umetumia Tsh.210,000. Sio wajinga sana wauze simu ya Tsh.350,000 kwa Tsh195,000 aisee.

Jamaa yuko sahihi Huawei Y300 dukani haizidi Tsh 250,000.

Labda kama mlikua mnataniana na mimi nimeingilia utani usionihusu.
 
Bepari

Bepari

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
883
Likes
293
Points
80
Bepari

Bepari

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
883 293 80
Kuna huawei ascend P6, nimetafuta maduka mengi Dar hakuna tena wanakushangaa as if unaongelea kitu substandard.
Kama kuna mtu anajua duka wanalouza huawei tafadhali...
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,143
Members 481,585
Posts 29,759,056