Bei ya Mbaazi kwa KG ni Shilingi ngapi mwaka huu?

Kimla

JF-Expert Member
Jun 8, 2008
1,811
2,000
Huku mkoa wa Lindi na Mtwara tunatarajia kuvuna mbaazi nyingi sana, je kuna mtu anajua bei ya Mbaazi kwa mwakahuu? Au matarajio ya soko litakuwa vipi? Mwaka jana najua soko liliyumba kidongo lakini kwa mwaka huu sijajua uzoefu utakuwaje.
 

kinjumbi one

JF-Expert Member
May 27, 2015
1,647
2,000
Huku kwetu havinaga soko kabisa na hatulagi,,,ulizie dar kwenye shida huko ya vyakula
Mbaazi si kwaajili ya mboga tu. Mbaazi ni km unavyoona korosho, mihogo, Nazi na karanga. Wewe unadhani vile zinalimwaga nyingi na wahindi wana nunua na kusafiRisha unadhani ni kwaajili ya kula tu.? Hizo upelekwa viwandani na kuzalisha bidhaa zengine.
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
10,686
2,000
Mwaka jana bei ilizingua wengi sana mwaka huu wakaacha kulima!! Hongereni kwa mazao mengi.....subiri wachuuzi waje huko! Bei Inakuwaga nzuri sana endapo mavuno yakiyumba india.....basi nguvu inakuja huku africa!! Tusubiri tutajua
 

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
2,467
2,000
Mwaka huu natabili bei inaweza kuwa kati ya 800 hadi 400 kwa kila kilo moja ya mbaazi safi. Hapo ndio mararajio yangu mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom