Bei ya Godoro la Tanfom Arusha na QFL Dodoma

Gan star

Gan star

Senior Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
159
Points
250
Gan star

Gan star

Senior Member
Joined Jul 7, 2016
159 250
Godoro ni tanfomu, sema kujua fake na og ndo miyeyusho, uanaweza uziwa fake kwa bei ya og,
 
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
1,696
Points
2,000
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
1,696 2,000
Niliifanya hii biashara miaka 2012 lakini kwa sasa nipo kwa uncle magu

Dodoma ni godoro zuri sana kuhakisha kama ndio lenyew utakuta kwa ndani limepigwa chapa ya QFL

Sina uzoefu na tanform na pia inategemea ww unaishi mkoa gan?

Arusha,moshi hamnaga magodoro Dodoma

Ni vizuru ukaspecify pia kuwa upo mkoa gan
 
jr wa arsenal

jr wa arsenal

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
782
Points
1,000
jr wa arsenal

jr wa arsenal

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
782 1,000
Yanavutia kwa nje tu, ukilalia miezi 2 utatakuwa mmiliki wa mtumbwi. Gidoro ni qfl na comfy tu. Bei kila mkoa/ wilaya na bei yake
Hii mkuu sikubaliani na wewe, mimi ninalo nchi 10 nilinunua kwenye duka lao mpaka leo lipo fresh na umeshapita mwaka mmoja sasa.
 
Gan star

Gan star

Senior Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
159
Points
250
Gan star

Gan star

Senior Member
Joined Jul 7, 2016
159 250
Niliifanya hii biashara miaka 2012 lakini kwa sasa nipo kwa uncle magu

Dodoma ni godoro zuri sana kuhakisha kama ndio lenyew utakuta kwa ndani limepigwa chapa ya QFL

Sina uzoefu na tanform na pia inategemea ww unaishi mkoa gan?

Arusha,moshi hamnaga magodoro Dodoma

Ni vizuru ukaspecify pia kuwa upo mkoa gan
Nipo Mwanza jombaa
 
Gan star

Gan star

Senior Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
159
Points
250
Gan star

Gan star

Senior Member
Joined Jul 7, 2016
159 250
Fake tumeuziwa vya kutosha.
Hapa ndo kampuni zinafeli, au wafanyakazi wao wanahujumu, kampuni inatakiwa ipambane ili kulinda brand, lazma wananchi wajulishwe kuhusu ubora wa bidhaa, Na sio kukaa kimya , na kutoa mianya ya bidhaa fake mtaani, nimetembelea website ya tanfomu ipo dormant na more complicated, hawaoni jins samsung anavyofight kulinda brand dhidi ya bidhaa fake, tena worldwide...
 
msondomba

msondomba

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
952
Points
1,000
msondomba

msondomba

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
952 1,000
Godoro ni tanfomu, sema kujua fake na og ndo miyeyusho, uanaweza uziwa fake kwa bei ya og,
Usiamini tanfom tu mm nimenunua Godora lina miaka 9 sasa iv hakuna cha mtumbwi wala nn ,cha muhimu nenda kwa wale madealer wa viwandan hawauzi fake
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
12,457
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
12,457 2,000
Hii mkuu sikubaliani na wewe, mimi ninalo nchi 10 nilinunua kwenye duka lao mpaka leo lipo fresh na umeshapita mwaka mmoja sasa.
sasa mwaka mmoja alifu,subiri hata miaka mitatu hivi angalau.

kuna yale ya spring,ingawa yanafaa uwe kwako rasmi,maana ni hatari.
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
3,332
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
3,332 2,000
Nunua MALAIKA mm nimetumia malaika kuanzia form one mpaka six na mpaka leo bado ninalo nililinunua mwaka 2002 kwa elfu 22000 tu
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,465
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,465 2,000
Hao jamaa wababaishaji tu, wanajifanya kutengenza kila kitu...
Jaribu pia kutazama na magodoro ya GSM yapo vizuri, sasa sijui yanatengenezwa na moja ya hizo kampuni ulizozitaja au vipi.
 
plock

plock

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
275
Points
250
plock

plock

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
275 250
Nenda kiwandani pale ungalimited utapata bajaji ya kubebea au wanastoo zao pale ukimaliza kiwanda cha unga cha monaban
 
MUNDENDE

MUNDENDE

Senior Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
149
Points
250
MUNDENDE

MUNDENDE

Senior Member
Joined Jan 6, 2017
149 250
Kama una matatizo ya mgongo, nunua godoro la spring la tanfoam hutojutia. Bei ya mwaka juzi ilikua Tsh 550,000/- Size 5x6. La ukweli sana hutojutia.
 

Forum statistics

Threads 1,316,112
Members 505,494
Posts 31,879,416
Top