Bei ya Godoro la Tanfom Arusha na QFL Dodoma

Gan star

Gan star

Senior Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
159
Points
250
Gan star

Gan star

Senior Member
Joined Jul 7, 2016
159 250
Wakuu nataka kununua godoro bora, na sio la kuumiza mgongo, katika kutafuta taarifa humu nikagundua Magodoro ya Tanfomu na QFL magodoro Dodoma ndo the best,
Kama kawaida nikaingia mtaani kusaka godoro la inch 8, 5×6..

Kwa kampuni zote mbili, Wengine wanauza 260000, wengine wanauza 300000, nilipomuuliza anayeuza 300000 kuwa kwa nn wengine wanauza 260000 na yeye kangangania piga ua mwisho 300000, akadai hayo ya 260k ni fake,
Naomba msaada kwa waliowah kununua haya magodoro upande wa bei, je bei ya 300k kwa inch 8 , 5×6 ndo bei yenyewe au miyeyusho,

Natanguliza shukrani
 
XaviMessIniesta

XaviMessIniesta

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2017
Messages
2,105
Points
2,000
XaviMessIniesta

XaviMessIniesta

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2017
2,105 2,000
fake kivipi?

kwan unataka ulalie milele mkuu na hapo ulipo unatumia godoro gani au unalala chini?

wewe nunua lolote kati ya hayo ili mradi ni godoro, watu tunalalia nyasi, ngozi na pamba wewe unawaza godoro?
 
Gan star

Gan star

Senior Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
159
Points
250
Gan star

Gan star

Senior Member
Joined Jul 7, 2016
159 250
fake kivipi?

kwan unataka ulalie milele mkuu na hapo ulipo unatumia godoro gani au unalala chini?

wewe nunua lolote kati ya hayo ili mradi ni godoro, watu tunalalia nyasi, ngozi na pamba wewe unawaza godoro?
Mkuu godoro jingine unalalia ndan ya miez sita lishatengeneza mtumbwi katikati
 
jr wa arsenal

jr wa arsenal

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
782
Points
1,000
jr wa arsenal

jr wa arsenal

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
782 1,000
Jaribu pia kutazama na magodoro ya GSM yapo vizuri, sasa sijui yanatengenezwa na moja ya hizo kampuni ulizozitaja au vipi.
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,117
Points
2,000
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,117 2,000
Mimi nimenunua 260,000 Tanform Og
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
16,174
Points
2,000
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
16,174 2,000
fake kivipi?

kwan unataka ulalie milele mkuu na hapo ulipo unatumia godoro gani au unalala chini?

wewe nunua lolote kati ya hayo ili mradi ni godoro, watu tunalalia nyasi, ngozi na pamba wewe unawaza godoro?
He kwanini ulalie godoro ili mradi? Sidhani kama unayatambua madhara ya kulalia godoro ambalo lina matatizo. Kulalia nyasi ni sawa kama huna uwezo wa kununua godoro
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,664
Points
2,000
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,664 2,000
Tafuta la nchi 10 au 12 ndo utapata uroda ukilala
 
P

Pan AM

Senior Member
Joined
Apr 30, 2018
Messages
119
Points
225
P

Pan AM

Senior Member
Joined Apr 30, 2018
119 225
Yapo ya mtumba kutoka majuu nayo mazuri...
 

Forum statistics

Threads 1,316,113
Members 505,494
Posts 31,879,434
Top