Bei ya Chokaa na Ceiling Boards.


M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Wana jamvi nina malizia baadhi ya vyumba! Nimepita kariakoo nikiwa na haraka nikaambiwa bei ya bidhaa ni kama ifuatavyo:-

1) Ceiling board ya south africa = Tshs. 15,000 kenya = Tshs 14,500 Tanzania Tshs. 14,500
2) Chokaa nyeupe (25 Kg) = Tshs.9,OOO

Je, hizi bei ziko sawa au jamaa walitaka kunilangua? Wapi nitapata kwa bei nzuri?
 
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
892
Likes
28
Points
45
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
892 28 45
Wana jamvi nina malizia baadhi ya vyumba! Nimepita kariakoo nikiwa na haraka nikaambiwa bei ya bidhaa ni kama ifuatavyo:-

1) Ceiling board ya south africa = Tshs. 15,000 kenya = Tshs 14,500 Tanzania Tshs. 14,500
2) Chokaa nyeupe (25 Kg) = Tshs.9,OOO

Je, hizi bei ziko sawa au jamaa walitaka kunilangua? Wapi nitapata kwa bei nzuri?

hapo hapo kariakoo waambie unataka za china au za kuchakachua bei yake ni nusu ya hiyo
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,185
Likes
1,010
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,185 1,010 280
Wana jamvi nina malizia baadhi ya vyumba! Nimepita kariakoo nikiwa na haraka nikaambiwa bei ya bidhaa ni kama ifuatavyo:-

1) Ceiling board ya south africa = Tshs. 15,000 kenya = Tshs 14,500 Tanzania Tshs. 14,500
2) Chokaa nyeupe (25 Kg) = Tshs.9,OOO

Je, hizi bei ziko sawa au jamaa walitaka kunilangua? Wapi nitapata kwa bei nzuri?
Ulitakiwa utafute zenye ubora kwanza badala ya kuangalia bei peke yake. Kama bei ndio kigezo pekee unachokiangalia utaishia kuuziwa unga wa muhogo ukiambiwa ni chokaa.
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
16
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 16 135
Mimi nahitaji mbao za kushikia slab na milunda jamani. Kwa yeyote aliyemaliza ujenzi hasa wa ghorofa na ana vitu hivi naomba aniuzie. Asanteni.
 
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
892
Likes
28
Points
45
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
892 28 45
Mimi nahitaji mbao za kushikia slab na milunda jamani. Kwa yeyote aliyemaliza ujenzi hasa wa ghorofa na ana vitu hivi naomba aniuzie. Asanteni.
kama hujajipanga achana na hiyo biashara ya kujenga a msaada, endelea kukaa knye nyumba za kupanga hadi Mungu atakapokuwezesha
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
usiende kununua peke yako, nenda na fundi mzoefu.. utapata mali safi..usiogope sana bei, mara nyingi Huko KKoo kwa jinsi nilivyopatembelea sana bei za vitu hazitofautiani sana.. ila cha kuchunguza ni ubora wa bidhaa.. ni mahiri sana wa kubadilisha kisha utaskia hii ni JENUIN (Genuine).. uwe makini.. hata ceiling board utaskia hii ni jenuin.. as if ni spea..
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Mkuu kama upo dar es salaam, nenda pale Ubungo sehemu inaitwa business park, ni jirani na shekilango na kiwanda cha UFI. Ulizia bandari kavu, utapata mbao unazozihitaji kwa bei ya chini mno.

Mimi nahitaji mbao za kushikia slab na milunda jamani. Kwa yeyote aliyemaliza ujenzi hasa wa ghorofa na ana vitu hivi naomba aniuzie. Asanteni.
 
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Asante sana dada Salma. Ubarikiwe!!

usiende kununua peke yako, nenda na fundi mzoefu.. utapata mali safi..usiogope sana bei, mara nyingi Huko KKoo kwa jinsi nilivyopatembelea sana bei za vitu hazitofautiani sana.. ila cha kuchunguza ni ubora wa bidhaa.. ni mahiri sana wa kubadilisha kisha utaskia hii ni JENUIN (Genuine).. uwe makini.. hata ceiling board utaskia hii ni jenuin.. as if ni spea..
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
16
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 16 135
kama hujajipanga achana na hiyo biashara ya kujenga a msaada, endelea kukaa knye nyumba za kupanga hadi Mungu atakapokuwezesha
Lol! Huu nao ni ushauri jamani? Haya bwana.
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
16
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 16 135
Mkuu kama upo dar es salaam, nenda pale Ubungo sehemu inaitwa business park, ni jirani na shekilango na kiwanda cha UFI. Ulizia bandari kavu, utapata mbao unazozihitaji kwa bei ya chini mno.
Mkuu nipo Dar. Nashukuru sana kwa msaada wako, nitakwenda hapo uliponielekeza. Ubarikiwe sana.
 
F

fareswasha

Member
Joined
May 9, 2009
Messages
7
Likes
0
Points
3
F

fareswasha

Member
Joined May 9, 2009
7 0 3
Lakini mwenzetu huyu hajatuambia kiwango cha ubora anachokitaka, inawezekana akawa anahitaji kiwango ambacho za kichina na za mchakachuo zitafikia viwango, hivyo usimkatishe tamaa. Bora ghali lakini!!!
 
CONSULT

CONSULT

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
225
Likes
53
Points
45
CONSULT

CONSULT

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
225 53 45
Ndugu zangu kwa Gypsum Board,Hard Board vya aina mbalimbali na ubora halisi kwa uhakika nenda Kariakoo mtaa wa nyamwezi/kiungani au Piga simu 022-2180274 pia wavitu vingine kama gypsum powder,chokaa, mikanda ya gypsum,
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Ndugu zangu kwa Gypsum Board,Hard Board vya aina mbalimbali na ubora halisi kwa uhakika nenda Kariakoo mtaa wa nyamwezi/kiungani au Piga simu 022-2180274 pia wavitu vingine kama gypsum powder,chokaa, mikanda ya gypsum,

habari yako mkuu.
mkuu nimeku pm kuhusu mradi wangu wa kuandika kitabu lakini sikupata response toka kwako
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
16
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 16 135
Ndugu zangu kwa Gypsum Board,Hard Board vya aina mbalimbali na ubora halisi kwa uhakika nenda Kariakoo mtaa wa nyamwezi/kiungani au Piga simu 022-2180274 pia wavitu vingine kama gypsum powder,chokaa, mikanda ya gypsum,
Sawa mkuu tutakutembelea
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,010
Likes
7,246
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,010 7,246 280
usiende kununua peke yako, nenda na fundi mzoefu.. utapata mali safi..usiogope sana bei, mara nyingi Huko KKoo kwa jinsi nilivyopatembelea sana bei za vitu hazitofautiani sana.. ila cha kuchunguza ni ubora wa bidhaa.. ni mahiri sana wa kubadilisha kisha utaskia hii ni JENUIN (Genuine).. uwe makini.. hata ceiling board utaskia hii ni jenuin.. as if ni spea..
salamaaa!!kwa maujuzi utafikiri fundi!aiss it is true ukiwa na fundi watakusaidia kupata vitu bora!!BUT kuwa makini mafundi wengine wanatangulia dukani kupatanisha bei ya juu,then ukisha nunua anarudi kuchukua mgao wake!!!
 
CONSULT

CONSULT

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
225
Likes
53
Points
45
CONSULT

CONSULT

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
225 53 45
Andersonds

''habari yako mkuu.
mkuu nimeku pm kuhusu mradi wangu wa kuandika kitabu lakini sikupata response toka kwako''

Ni ukweli mkuu naomba samahani sana pana wakati nakuwa busy nashindwa kufungua blogs labda tuendelee kuwasiliana tukijaliwa kukutana itakuwa bora zaidi,''NAOMBA RADHI''
 

Forum statistics

Threads 1,214,236
Members 462,596
Posts 28,505,972