bampami JF-Expert Member Joined Nov 5, 2011 Posts 5,700 Reaction score 4,126 Apr 25, 2014 #1 Habari wanajf!! Napenda kuwakaribisha mfollow page ya Beencouraged5 katika account yako ya twitter Ni page itayokupa quote tofautitofauti ambazo zitakufariji katika maisha ya kila siku na hatua yako ya maendeleo ya maisha binafsi n.k.. karibuni sana!! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Habari wanajf!! Napenda kuwakaribisha mfollow page ya Beencouraged5 katika account yako ya twitter Ni page itayokupa quote tofautitofauti ambazo zitakufariji katika maisha ya kila siku na hatua yako ya maendeleo ya maisha binafsi n.k.. karibuni sana!!
bampami JF-Expert Member Joined Nov 5, 2011 Posts 5,700 Reaction score 4,126 Apr 25, 2014 Thread starter #2 Karibuni jamani.