BEEF: Vanessa Mdee na Shilole hali ni tete

Judi wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2012
Messages
981
Likes
558
Points
180
Age
28

Judi wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2012
981 558 180
Nimetoka kutazama akaunti ya instagram ya Shilole anatoa maneno mabaya kwa Vanessa.

Mashabiki wanahisi anamshambulia Vanessa Mdee japo hajanyoosha maelezo.

Nilichokiona sijawahi kukiona instagram kwa muda mrefu.

Team zote zimeungana kumnyoosha Shilole kwa kumkosea adabu Vanessa. Team Diamond, Wema, kiba, Zari, Anaconda wote wameunganisha nguvu kumpigania V money.

Hii inaonyesha ni namna gani Vanessa anaheshimika na makundi yote na inatoa image nzuri sana kwa msanii kibiashara na kijamii.

Big up kwake hii sio rahisi kwa msanii zama hizi kukubalika na wote

Msikilize Shilole hapa akitishia kumchapa vibao Vanessa Mdee.

Vanessa ajibu mapigo.

Kuna maelezo yanayokinzana kuhusiana na sababu iliyowafanya wawili hao waingie kwenye ugomvi.
 

Kaboom

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
9,376
Likes
8,758
Points
280

Kaboom

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
9,376 8,758 280
Shishi kama kafanya hivyo kazingua..Vanessa ni moja ya wasanii wakike wasio na makuu kabisa..Ukimsikiliza kwenye mahojiano yake mengi utagundua hilo..Na mara nyingi uwa anatoa support kwa wanawake wenzake..Huyu Shishi sijui amekula maharage gani
 

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,100
Likes
2,889
Points
280

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,100 2,889 280
Yani wakati nasoma Uzi Wako Mimi nikawa naona tukio, (sijui nikoje) naona Shilole anampa Makofi ya Maana Vanessa, vile Vanessa alivyo akijaribu kujitetea anakutana na ngumi inayompeleka chini, SI ndo raia wakaona usenge huu! Si ndo wakaingilia Kati, ndo wakaanza kumpa Shilole kipondo cha kufa mtu...
 

kedrick

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2015
Messages
4,088
Likes
2,707
Points
280

kedrick

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2015
4,088 2,707 280
Ni juzi tu tuliona video ya msanii wa kimataifa vanessa mdee akimfundisha yai local artist Shishi baby salon cha ajabu ni leo ghafla wamenza kutupiana maneno uko instagram
shilole alianza na ujumbe huu
b604d19238e7866d67bd525001814b77.jpg


haikuchukua mda nae vanessa mdee v. money amendika maneno haya kupitia instagram account yake

"Nikupe KICKIII ujulikane au sio? Kila siku twanyamaza ndiyo mtugaragaze. Sit the f**k down. Mimi sio wale uliowazoea. P.s: You ain't worth this post inashushwa sasa hivi" #MessageSent
 

MERCIFUL

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,628
Likes
912
Points
280

MERCIFUL

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,628 912 280
Ajira zingine bana!?!? Mpaka ufanye ujinga ujinga ndo uingize?!?! Sasa Vanessa na huyo wapi na wapi jamani... Moja na elfu kabisa...
Yaani! Na mganga wao aliewaambia kuwa hio ndio siri ya mafanikio, KAFA; kisomo na arobaini vishafanyika. Wa kuwaponya na ujinga huu hayupo!
 

billionea alpha

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2014
Messages
657
Likes
177
Points
60
Age
24

billionea alpha

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2014
657 177 60
Ni juzi tu tuliona video ya msanii wa kimataifa vanessa mdee akimfundisha yai local artist Shishi baby salon cha ajabu ni leo ghafla wamenza kutupiana maneno uko instagram
shilole alianza na ujumbe huu
b604d19238e7866d67bd525001814b77.jpg


haikuchukua mda nae vanessa mdee v. money amendika maneno haya kupitia instagram account yake

"Nikupe KICKIII ujulikane au sio? Kila siku twanyamaza ndiyo mtugaragaze. Sit the f**k down. Mimi sio wale uliowazoea. P.s: You ain't worth this post inashushwa sasa hivi" #MessageSent
Shilelo kwa v money kachemka v money level nyingine
 

Candyscorpion

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
772
Likes
759
Points
180
Age
48

Candyscorpion

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
772 759 180
Shilelo kwa v money kachemka v money level nyingine
Shishi mswahili sana yaani pmoja na kujichanganya town bado anaswaga za igunga kbsa habadiliki wala kuelimika elimu dunia hamna pale,kamchokoza vee acyependa umaarufu wa cfa yy na kz tyuuu!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,189,903
Members 450,860
Posts 27,652,961