Beautiful Africa-Angola.

That place is obviously well planned, and developed...shiida ni kua the architecture is so plain, very ordinary. Sio vizuri Africa yote tukafanaaaana, kila mji mkubwa expirience ni ile ile. Hii archtecture is a basic Chinese archtecture ile ya fasta fasta kama vile fast food not even as artistic as traditional Chinese architecture.There has to be not only the planning and building but some artistic input into the architecture to have a great blend of nature and architecture, Kama fedha ipo ni vyema zaidi kucreate an atmosphere, an expirience not simply building!

Especially kwa sababu Africa imebarikiwa with so much real beauty both the land and the people, yaani if we are able to make that blend of people nature and artistc architecture, Africa itapendeza saana tuu mbona!
 
England wasingetoka nje ya Uingereza hii leo america isingekuepo au australia .What is nchi .???


Acha Uongo, Amerika ingekuwepo sijui Australia lkn wengine wote wangekuwepo kwani kulikuwa na Wazungu kutoka nchi mbali mbali Amerika na siyo Uingereza tu, ni sawa na kusema bila Uingereza Afrika Kusini isingekuwepo, siyo kweli!
 
Acha Uongo, Amerika ingekuwepo sijui Australia lkn wengine wote wangekuwepo kwani kulikuwa na Wazungu kutoka nchi mbali mbali Amerika na siyo Uingereza tu, ni sawa na kusema bila Uingereza Afrika Kusini isingekuwepo, siyo kweli!

Sawa
 
Ni kitu kizuri sana......

Kuona Kuna miji mizuri sana ndani ya Africa yetu...

Hii ndio Africa yetu ambayo huwezi kuiona CNN wala BBC
 
MI KAMPALA ILINIKOSHA NIKAJIKUTA NIMEISHIA KULA BATA PESA YA SCHOOL FEES YA MIAKA MIWILI YOTE
 
Kama kawa kama dawa. Pita ndani ujipatie simu ya kijanja yenye watsap fesibuku na twita kwa garama ya elufu kumi na ine tu. Karibuni sana wateja

Simu zetu ni toleo jipya la mwaka 2018
 
Luanda acha! Slums za huko Nairobi haioni ndani. Mwaka 2010 Lunch sahani nililipa US $ 29. Chumba Hotel ya kawaida tu nililiipa US$ 150 miaka hiyo.
 
Hopefully Tanzania tunaelekea huko mana resources zetu tumeanza kuzivalia njuga, mana Angola wameanza kustabilize peacefully hata 20 years haijapita, sababu ya civil war, wameamua kufa na mafuta ili yawatoe na watapiga hatua , kiukweli hata GDP yao inapaa sana, Big up!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…