Be honest, nipe mtazamo wako juu ya hili

Be honest, nipe mtazamo wako juu ya hili

nimekusoma vyema kaunga. Ila kiukweli wengi ha(wa/tu)jatulia na sisi waafrika ndio tunaongoza kwa uongo!

Mambo ya mahusiano tafiti nyingi hufanyika majadiliano tu. I hope wengi wetu hatuwezi kuwa honest.

si kweli kuwa sisi waafrika ndio wasaliti tu kwenye ndoa zetu,nina mifano hai ya wazungu kadhaa nilowahi fanya nao kazi na walikuwa wanapiga mechi za ugenini kama kawaida.
 
Mie hata kutoka mdada aliye na uhusiano mtu sitaki na wala sijawahi..! Najua sio rahisi siku hizi lakini napenda mahusiano na mtu mmoja baasi..!
hapo sawa mkuu unaweza kujikuta unaliwa kiboga bure bora unatafute alie single au mjane
 
Nina tafsiri mpya ya mapenzi ambayo thesis yake sijaikamilisha, mapenzi kiukweli kuna wakati huwezi yapatia jibu sahihi la "kwanini" umependa mahali hapo unapopapenda wakati huo. Unaweza fanya maamuzi ya kupenda kiasi ambacho mtu akikujudge hakuelewi,hayo ndiyo mapenzi.!!!!
Naomba nishare uzoefu nanyi wanajukwaa, kuna mahali unaweza penda mtu pasipo hata kureason, nimemuona mtu mzima aliefall in love hadi unamuhurumia.wapo walosema eti ooh amevuka stage, lakini mimi nasema ni tafsiri sahihi ya mapenzi,kupenda wewe bila kujali side yoyote itasema nini.

Mungu atusimamie sana katika mahusiano yetu ili tuzilinde ndoa zetu kwa makusudi kabisa.
 
ntakula ujana wangu woote ila mume wa mtu simtaki nakupotezea ....

HOPE TUPO KWA MSIMAMO MMOJA! Isnt it?

Afu nimekumisi kinyama ICHANA! ivi umzima weye?

mokoyo asione hapa!
 
si kweli kuwa sisi waafrika ndio wasaliti tu kwenye ndoa zetu,nina mifano hai ya wazungu kadhaa nilowahi fanya nao kazi na walikuwa wanapiga mechi za ugenini kama kawaida.

Umenisoma vibaya kiongozi!

hapo nimemanisha waswahili hatuwezi kufunguka ingawa tunatumia id fake. natambua usaliti hautegemei kabila.

hope you understand now. nasubiri jibu kwa nilichouliza kwa topic.
 
Nina tafsiri mpya ya mapenzi ambayo thesis yake sijaikamilisha, mapenzi kiukweli kuna wakati huwezi yapatia jibu sahihi la "kwanini" umependa mahali hapo unapopapenda wakati huo. Unaweza fanya maamuzi ya kupenda kiasi ambacho mtu akikujudge hakuelewi,hayo ndiyo mapenzi.!!!!
Naomba nishare uzoefu nanyi wanajukwaa, kuna mahali unaweza penda mtu pasipo hata kureason, nimemuona mtu mzima aliefall in love hadi unamuhurumia.wapo walosema eti ooh amevuka stage, lakini mimi nasema ni tafsiri sahihi ya mapenzi,kupenda wewe bila kujali side yoyote itasema nini.

Mungu atusimamie sana katika mahusiano yetu ili tuzilinde ndoa zetu kwa makusudi kabisa.

Mkuu ukumbuke thesis haiwezi kuwa correct maana watakaopinga watakuwa anti thesis na wanaweza kuwa wapo sawa, katika thesis tunazingatia zaidi synthesis.

kwa maana hiyo hapo namanisha yoyote apendae atakua na sababu tena ya msingi, ingawa sababu ya msingi hapo itakuwa determined na anaependa.

kwa lugha nyepesi, anaependa bila reason huyo ni mji.nga!
 
yaaa tupo na misimamo sawa ndo mana.......

miss u much too
ha ha ha ha hawezi kuona kalala tu.

HOPE TUPO KWA MSIMAMO MMOJA! Isnt it?

Afu nimekumisi kinyama ICHANA! ivi umzima weye?

mokoyo asione hapa!
 
Habari za hapa wadau?

Wadau nimekua mzito sana kusex na mke wa mtu. nikitambua tu ke nnaye date naye ni mke wa mtu namuacha na akijaribu kunifata fata anaweza akaniona fyonso! maana mineno nitakayo mwambia anaweza akahisi ilikuwa wrong number.

BUT kamsimamo hako hupungua makali kwa ke asieolewa but anaishi na m'me kama mke na mume. to be honest ke design hiyo humpotezea kimya kimya unless ukame umenikuta! maana hapo hujipa moyo wote tunazini tu.

AMA kwa yule ke mwenye mme tu neither mume nor kuishi naye kama mke na mume, hapo najigongea tu baridi barafu unless awe ke wa rafiki yangu. maana naamini hakuna mwanamke asie na mme.

And i believe ukikubaliwa jua kuna boya umeshampindua or mmekubaliwa nyote, si unajua tena wanawake wa leo waweza jitapa upekeo kumbe ummoja kati ya behewa tatu.

Hapa nina maswali mawili, moja kwa ke na jengine kwa me, please be honest kuna kitu natafuta hapa.

Ukijifanya mlokole utaniingiza chaka.

Swali la kwanza kwa me.

IVI HUWAGA UNAWAZA NINI UNAPOSEX NA MKE WA MTU AU KE ANAEISHI NA ME KAMA MKE NA MUME???? NA JEE HAUFIKIRII KWAMBA HALI HIYO HUENDA IKAKURUDIA PINDI UTAKAPOOA?

Swali la pili kwa mwanamke.

JEE INAKUAJE UNAMTU WAKO THEN UNAAMUA KUSEX NA ME MWENGINE?

Toa Hoja

NB: kuna watu sio waelewa. Ulokole ni theory tu no practise.

CHA MTU ULIWA NA MTU NA CHUMA NDICHO ULIWA NA KUTU. Uoni kitu ccha kutumia peke yako ni sumu? ladha na utamu wa kitu ili kiwe bora na kusifiwa lzm utumie aliyotumia mwingine ama anayotumia mwingine.
 
Back
Top Bottom