Be honest, nipe mtazamo wako juu ya hili

Be honest, nipe mtazamo wako juu ya hili

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Posts
6,707
Reaction score
3,360
Habari za hapa wadau?

Wadau nimekua mzito sana kusex na mke wa mtu. nikitambua tu ke nnaye date naye ni mke wa mtu namuacha na akijaribu kunifata fata anaweza akaniona fyonso! maana mineno nitakayo mwambia anaweza akahisi ilikuwa wrong number.

BUT kamsimamo hako hupungua makali kwa ke asieolewa but anaishi na m'me kama mke na mume. to be honest ke design hiyo humpotezea kimya kimya unless ukame umenikuta! maana hapo hujipa moyo wote tunazini tu.

AMA kwa yule ke mwenye mme tu neither mume nor kuishi naye kama mke na mume, hapo najigongea tu baridi barafu unless awe ke wa rafiki yangu. maana naamini hakuna mwanamke asie na mme.

And i believe ukikubaliwa jua kuna boya umeshampindua or mmekubaliwa nyote, si unajua tena wanawake wa leo waweza jitapa upekeo kumbe ummoja kati ya behewa tatu.

Hapa nina maswali mawili, moja kwa ke na jengine kwa me, please be honest kuna kitu natafuta hapa.

Ukijifanya mlokole utaniingiza chaka.

Swali la kwanza kwa me.

IVI HUWAGA UNAWAZA NINI UNAPOSEX NA MKE WA MTU AU KE ANAEISHI NA ME KAMA MKE NA MUME???? NA JEE HAUFIKIRII KWAMBA HALI HIYO HUENDA IKAKURUDIA PINDI UTAKAPOOA?

Swali la pili kwa mwanamke.

JEE INAKUAJE UNAMTU WAKO THEN UNAAMUA KUSEX NA ME MWENGINE?

Toa Hoja

NB: kuna watu sio waelewa. Ulokole ni theory tu no practise.
 
Hahahahah...yani umejitahid sana kufungua uzi bila kuumiza hisia za mtu hongera kwa hilo

brenda18 naomba msimamo wako kwa swali nililokuuliza plz.

najua ke na me wote wanaotafuta wachumba hapa wanaweza kujifanya walokole!!!!

plz be honest.
 
brenda18 naomba msimamo wako kwa swali nililokuuliza plz.

najua ke na me wote wanaotafuta wachumba hapa wanaweza kujifanya walokole!!!!

plz be honest.

Aku sitaki kujibu mie utaniaribia cv...my past is my past😉😉
 
Jamani maswali gani magumu hivi sa izi......we jua tu ni hivyo bana........

hahahahaaaa! Preta umeniachia kicheko na kugugumia Brandi kwandani tu.

nakuamini sana Preta. plz funguka!
 
Mie hata kutoka mdada aliye na uhusiano mtu sitaki na wala sijawahi..! Najua sio rahisi siku hizi lakini napenda mahusiano na mtu mmoja baasi..!

hongera sana kwa msimamo wako mzuri but pole kwa kushikilia msimamo wa wapiga nyeto!
 
unataka tukuhalalishie uzinzi? hata hayo nayo ni maswali ya great thinker? Ushauri: acha uzinzi, fikiria mambo ya maana

Would you do the same or hiyo ni kwa mimi tu?

plz be honest.
 
hahaha funguka fake ids nani anakujua

hahahahaaa! miss neddy nimejiskia utamu kwa ulichomjibu huyo dada. BUT, even you, you can tell me the truth. afu nna kampango ka makukudoea but your truth will simplify the intended transaction!!! plz funguka.
 
hahahahaaa! miss neddy nimejiskia utamu kwa ulichomjibu huyo dada. BUT, even you, you can tell me the truth. afu nna kampango ka makukudoea but your truth will simplify the intended transaction!!! plz funguka.

file langu mimi liko empty
 
Back
Top Bottom