BBC Swahili ya enzi hizo!

Kamgomoli

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2018
Messages
496
Points
1,000

Kamgomoli

JF-Expert Member
Joined May 3, 2018
496 1,000
Kigara eee! Amka na BBC, Kinshasha eeh! Amka na BBC kwa masafa mafupi na ....

BBC ya enzi hizo asikwambie mtu.Ilisheheni manguli wa habari. Lubunga Byaombe (DRC) Tido Mhando, Suzan Mongi, Mariam Omary, Aisha Yahaya, Chama Omary Matata, Greipo Mbea (Mtaalamu wa mashairi), Iddy Seif, Zuena Seif, Suluma Kasimu, Ali Salehe, Ali Mutasa (Mtaalamu wa uchumi), Abdalah Majura,( Michezo). Baadae wakaja akina Hasan Mhelela, Salim Kikeke, Charles Hilal. I surely miss those ancient beautiful days.
 

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
4,721
Points
2,000

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
4,721 2,000
Kigara eee! Amka na BBC,Kinshasha eeh! Amka na BBC kwa masafa mafupi na ....
......BBC ya enzi hizo asikwambie mtu.Ilisheheni manguli wa habari. Lubunga Byaombe(DRC) Tido mhando, Zusan Mongi,Mariam Omary, Aisha Yahaya, Chama Omary Matata, Greipo Mbea,( Mtaalamu wa mashairi) Iddy Seif, Zuena Seif, Suluma Kasimu ,Ali Salehe, Ali Mutasa ( Mtaalamu wa uchumi),Abdalah Majura,( Michezo).Baadae wakaja akina Hasan Mhelela, Salim Kikeke, Charles Hilal. I surely miss those ancient beautiful days.
Ali Salehe mwisho wa matatizo
 

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
1,599
Points
2,000

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
1,599 2,000
Kuna yule mama ana sauti nzito kama ya kiume.... alitoka IPP akaenda BBC. Alikuwa anasoma taarifa ya habari siku za jumamosi mechi ikiwa inatangazwa.
 

Kamgomoli

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2018
Messages
496
Points
1,000

Kamgomoli

JF-Expert Member
Joined May 3, 2018
496 1,000
Toka mkenya alipopewa ukuu wa idhaa ndio ukawa mwanzo wa kuiharibu radio yetu pendwa. Siku hizi inatia kichefuchefu kabisa. Wamejaa wajaluo hata Kiswahili hawajui. Wamelazimisha makao makuu yawe Nairobi wakati utafiti wao wenyewe BBC unaonyesha wasikilizaji wengi wapo Tanzania.
 

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
4,640
Points
2,000

SaaMbovu

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
4,640 2,000
Kigara eee! Amka na BBC,Kinshasha eeh! Amka na BBC kwa masafa mafupi na ....
......BBC ya enzi hizo asikwambie mtu.Ilisheheni manguli wa habari. Lubunga Byaombe(DRC) Tido mhando, Zusan Mongi,Mariam Omary, Aisha Yahaya, Chama Omary Matata, Greipo Mbea,( Mtaalamu wa mashairi) Iddy Seif, Zuena Seif, Suluma Kasimu ,Ali Salehe, Ali Mutasa ( Mtaalamu wa uchumi),Abdalah Majura,( Michezo).Baadae wakaja akina Hasan Mhelela, Salim Kikeke, Charles Hilal. I surely miss those ancient beautiful days.
Ali Mutasa.
Makala zake uwe na akili sana ndio umuelewe. Namkubali sana pia Chama Omar Matata.
 

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
1,464
Points
2,000

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
1,464 2,000
Kuna jamaa alikuja na uzi humu akidai kasumba ya kusema eti, "kitu fulani ilikuwa zamani bwana"
ni ujuha.
Utasikia, ndoa zamani bwana,
Mara usikie, wanawake zamani bwana.
Na wewe umekuja unasema vile vile, eti BBC ilikuwa zamani,
kwahiyo ya sasa hivi imekuwa Baba yako au!
 

Min 92

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2018
Messages
386
Points
1,000

Min 92

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2018
386 1,000
Toka Mkenya alipopewa ukuu wa idhaa ndio ukawa mwanzo wa kuiharibu Radio yetu pendwa. Siku hizi inatia kichefuchefu kabsa. Wamejaa wajaluo hata Kiswahili hawajui. Wamelazimisha makao makuu iwe Nairobi wakati utafiti wao wenyewe BBC unaonyesha wasikilizaji wengi wapo TZ.
🤣 🤣
 

Forum statistics

Threads 1,380,354
Members 525,767
Posts 33,770,844
Top