BAVICHA kufanya mkutano mkuu wa dharura Dodoma

BAVICHA kufanya mkutano mkuu wa dharura Dodoma

Yangenunuliwa kwa hela ya rada hospitali wakakosa vitanda bado tungechangia. Ni nini kinakuuma watoto kusoma?
iwapo ya radar ingetumika kwa usahihi kwenye vitanda kupungua tungechanga kiroho safi. sio hela iliwe na walio ila wapo na hatua stahiki hakuna, kisha tubaki tunajichekelesha mbele ya camera eti tunachangia madawati.
 
bavicha is a mental case....
like UVCCM.
26a60b6f31909c38b344dd447378ea47-1.jpg


swissme
 
Lengo lao kufanya mkiutano mkuu BAVICHA Dodoma ni lile lile kwenda kuvuruga mkutano mkuu wa CCM.Kwa nini wa kwao wasifanyie Dar es salaam au sehemu yeyote.Ukipiga hesabu ni kuwa wiki mbili kutoka sasa ina maana watakuwepo dodoma wakati mkutano mkuu wa CCM unafanyika na yale makundi yao ovu.

Hawa BAVICHA niseme wazi hawana adabu kwa Mbowe wala Lowasa wala nani.Haya makundi inavyoelekea kuna watu wanajijenga kupitia BAVICHA kama new force ndani ya CHADEMA ambayo inalenga uchaguzi wa mwakani wa CHADEMA.Mbowe na Lowasa wajiandae kutupwa nje kama takataka na mtandao wa BAVICHA ambao unajipanga kuchukua CHADEMA

kila mtu ana haki ya kujijenga, nani kakwambia Mbowe na EL wana hati miliki ya chama?
 
Mwenyekiti alikataa kwenda kuzuia mkutano wa Ccm siyo baraza kuu la vijana
Naona mnapimana mbavu na mwenyekiti wenu Mbowe.Mnamtunishia misuli MBOWE ajione ziro nbele ya BAVICHA Kuwa mkiamua kuwa ni Dodoma ni Dodoma hakuna wa kuwazuia ndani ya Chadema awe Lowasa awe Mbowe hamjali.Haya weee MMETUNISHA MISULI KWA POLISI SASA MMEHAMIA KUMTUNISHIA MISULI MBOWE.Mbowe unalo hilo
 
No problem. Ajenda ipi? Isiwe kumtukana Dr Tulia au Jeshi la Polisi kwa kufanya kazi zao kisheria. Na wamtambue kwanza Rais Dr Magu na Rais Dr Shein na kukubali haki yao kupewa muda kutekekeza ilani zao kwa wapiga kura waliowachagua. Yaani vikao visipingane na uamuzi wa wananchi.
Hawawezi kukubali ushauri wako, umekaa hovyo hovyo.
 
Mwenyekiti wa Bavicha amesema ataitisha kikao cha kamati kuu ya Bavicha itayojadili yaliyojiri Dodoma pamoja na agizo la Mbowe.Ametanabaisha kwamba kikao kitatoa msimamo wao juu ya kauli za Mbowe.Source Wapo Radio mchana huu
 
Mwenye laptop kakunyang'anya kabla hujaandika?
 
Back
Top Bottom