Bavicha imekufa?..


TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Wakuu habari?..
Sina hakika kama bavicha imekufa au ndo viongozi wake hawajui majukumu yao?..
Kwa yeyote mwenye kuyafahamu majukumu hayo naomba awajuze wenzetu hawa..
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Mkuu wangu (BAVICHA) ipo kwa sasa hivi majukumu yake makubwa ni kutoa Matamko.

Taingia Heche achaguliwe kaishatoa matamko zaidi ya 200, hakuna kitu zaidi ya kushinda kavaa magwanda tu
 
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
imekufa siku nyingi, bado cdm mwisho wake 2015 ndio kushney kabisaaa
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Kwa ujumla wenu mpo kama kunguru.Mnasubiri kuuwawa na nyie wote ni kero kila kona.UVccm miaka 50 mmefanya nini?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,952
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,952 280
BAVICHA ikifa basi kaburi la Uvccm litakuwa linafutika kabisa juu ya uso wa dunia na kuzama kabisa kuzimu
 
M

mtznunda

Senior Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
145
Likes
1
Points
35
Age
38
M

mtznunda

Senior Member
Joined Sep 15, 2011
145 1 35
Mbavu zang jmn
Mkuu wangu (BAVICHA) ipo kwa sasa hivi majukumu yake makubwa ni kutoa Matamko.

Taingia Heche achaguliwe kaishatoa matamko zaidi ya 200, hakuna kitu zaidi ya kushinda kavaa magwanda tu
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Uvccm kazi yake ni nini'?ama kazi yao ni hii moja tuu wanayotekeleza sasa kwa kwenye Chaguzi jina la Uvccm huwa Green Guard
 
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
843
Likes
60
Points
45
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
843 60 45
Mkuu wangu (BAVICHA) ipo kwa sasa hivi majukumu yake makubwa ni kutoa Matamko.

Taingia Heche achaguliwe kaishatoa matamko zaidi ya 200, hakuna kitu zaidi ya kushinda kavaa magwanda tu
wewe heche mwanaume yule.. Sio wewe lz1 mwanaume suruali na we ngoja utakmbia hii nchi we dhan c mafala kama unavyofkiria.... We kijana gani unachangia ku2kandamiza vijana wenzio? We wadhan bavicha ni uvccm. Iga maisha ya mdogo ako miraj wewe co kujifanya wajua siasa angalia watoto wa wasomi walivyocul we kila cku kelele hv mkeo huwa hakushaur. Yan 2015. Utakulia muhogo we mjnga.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Pro-CDM JF, ebu fanyane Donation kila mmoja wenu at least atoe mia tano (500). mmtafutieni nyumba Heche.

Ni aibu kiongozi wa BAVICHA kuendelea kuishi kwa kaka yake pale Sinza Mori.
Kaka yake hawezi kumuambia analalamikia pembeni ni mzigo kwa kweli
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Pro-CDM JF, ebu fanyane Donation kila mmoja wenu at least atoe mia tano (500). mmtafutieni nyumba Heche.

Ni aibu kiongozi wa BAVICHA kuendelea kuishi kwa kaka yake pale Sinza Mori.
Kaka yake hawezi kumuambia analalamikia pembeni ni mzigo kwa kweli
nawe kwa kupenda malumbano tu haujambo
 
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
19
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 19 35
Pro-CDM JF, ebu fanyane Donation kila mmoja wenu at least atoe mia tano (500). mmtafutieni nyumba Heche.
Ni aibu kiongozi wa BAVICHA kuendelea kuishi kwa kaka yake pale Sinza Mori.
Kaka yake hawezi kumuambia analalamikia pembeni ni mzigo kwa kweli
Sisi ni vijana masikini hatuna wazazi wanasiasa wanaoturithisha madaraka na ufisadi so atajengaje wakati ardhi zote mnamiliki nyie. Hebu mpatie mauzo ya wiki 1 kutoka pale BigBon au kwenye malori yako ya mafuta uone kama hata jenga.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Pro-CDM JF, ebu fanyane Donation kila mmoja wenu at least atoe mia tano (500). mmtafutieni nyumba Heche.

Ni aibu kiongozi wa BAVICHA kuendelea kuishi kwa kaka yake pale Sinza Mori.
Kaka yake hawezi kumuambia analalamikia pembeni ni mzigo kwa kweli
mnafiki wa jf..!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Wakuu habari?..
Sina hakika kama bavicha imekufa au ndo viongozi wake hawajui majukumu yao?..
Kwa yeyote mwenye kuyafahamu majukumu hayo naomba awajuze wenzetu hawa..
Kwani ni majukumu gani ambayo hawajatekeleza mpaka ukafikia kutoa thread kama hii? Kuna kipindi ukitoa post inabidi iwe na nyama kidigo kuliko kuwapa watu kazi kama zilivyo tetesi. Acha uvivu wa kufikiri, hujaanisha nini majukumu yao, wameshindwa kutekeleza yepi jambo ambalo lingelonyesha weakness zao!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Pro-eCDM JF, ebu fanyane Donation kila mmoja wenu at least atoe mia tano (500). mmtafutieni nyumba Heche.

Ni aibu kiongozi wa BAVICHA kuendelea kuishi kwa kaka yake pale Sinza Mori.
Kaka yake hawezi kumuambia analalamikia pembeni ni mzigo kwa kweli
Hayo ni maisha binafsi sana na wala wewe si kaka yake! Mbona mawaziri wameishi mahotelini zaidi ya miezi sita lakini hujaliona hilo mpaka la BAVICHA?
 

Forum statistics

Threads 1,237,630
Members 475,675
Posts 29,295,284