BAVICHA iliashaamua hata kabala ya Ben Saanane kuibuka

BAVICHA iliashaamua hata kabala ya Ben Saanane kuibuka

haya, ben kakujibu, kuwa unaleta siasa za mtaroni. nenda kajibu. otherwise, wewe ni muongo, na ni kweli ben alitumwa kwenda kuwaspy wenzake.



Wakuu nimekua nikifuatilia mijadala hapa jamvini kabla na hata baada ya BAVICHA kupitisha panga zito la kuwakata masalia huku Ben Saanane akinusurika kupitiwa na panga hilo ndani ya BAVICHA.

Watu wengi wamekuwa wakidhani kuwa Ben ndiye aliyeanzaisha huo mchakato wa kula vichwa vya Masalia. Ukweli ni huu hapa:

BAVICHA iliaunda kamati yake ndogo ya kuchunguza uasi wote ndani ya BAVICHA na CHADEMA mwezi wa 9 2012 kwenye kikao chake Morogoro. Kwenye kikao hiko vijana wengi walitajwa kuhusika na kuihujumu Chadema. Kamati hiyo kwa taarifa iliyotelwa kwa vyombo vya habari na Heche tarehe 07/01/2013 inaonyesha Ben Saanane alihojiwa na kamati hiyo.

Baada ya kuona kuwa BAVICHA wako Serious na kwamba wamepania kusafisha baraza lao, ndipo Ben Saanane akaamua kuanika uhoza wote hadharani amabao kamati ndogo ya BAVICHA ilishaudaka na hata kama Ben asingeuaniaka teyari BAVICHA ilishakuwa kwenye mkondo uliosheheni ushahidi wa kutosha kuuwa virusi kwenye baraza lao.

Ukiangalia mtiririko wa mambo utaona kuwa Ben Saanane akichagizwa na post ya Mamuya alikuja kupost hapa Jf mwishoni mwa mwezi wa 12 na teyari kwa wakati huo BAVICHA ilikuwa inaelekea kwenye vikao vyake.

Kwa hiyo ni lazima umma uelewe kuwa hata kama asingeibuka Ben, Masalia au Virusi ndani ya BAVICHA vilikuwa vinakaribia ukingoni kwa kuwa BAVICHA wenyewe walishaanza kuchukua hatua tena bila hata kumuangalia mtu usoni wala cheo chake.

Ieleweke, simaanishi kuwa Ben hakuwa na mchango wowote katika kudelete virusi. Yeye alisaidia tu kuweka picha wazi amabyo kama nilivyosema BAVICHA walishaidaka. So my heroes kwenye lile saga la BAVICHA ni BAVICHA kupitia kikao chao cha Morogoro amabcho hata mimi nilipata kukishuhudia and not Saanane.

Nimeamua kuweka historia sawa wajameni.
 
Sina uhakika.........jitahidi kutuaminisha

Achaneneni na Masalia, Leo M4C wapi, nikamalizie hasira zangu huko.

Hilo twalijua, ila Ben is great

Good news, Ben endeleza mapambano.

Kwanini kuna ubaya gani hata kama ingekuwa ni Ben Saanane ndiyo aliyeibua jambo hili?mie sioni tatizo, cha muhimu amejituma na tumeona matokeo yake.

Awe Ben au Bavicha lengo limetimia ni kung'oa virus shonza na wenzie,kwani Ben sio Bavicha akifany Ben ndio kafanya Bavicha.

Nawaunga mkono lakini pia sijaelewa lengo la uzi huu,tofauti ya Ben Saanane na Bavicha ni nini?aliongea kabla au baada SO WHAT?
Mi naona kama una chuki binafsi na mtu mmoja bora hata mkagombanie dada zenu huko mtaani kwenu kuliko kuhusisha vyama na jamii kwa ujumla,unapoteza muda.
 
Last edited by a moderator:
Wakuu nimekua nikifuatilia mijadala hapa jamvini kabla na hata baada ya BAVICHA kupitisha panga zito la kuwakata masalia huku Ben Saanane akinusurika kupitiwa na panga hilo ndani ya BAVICHA.Watu wengi wamekuwa wakidhani kuwa Ben ndiye aliyeanzaisha huo mchakato wa kula vichwa vya Masalia. Ukweli ni huu hapa:BAVICHA iliaunda kamati yake ndogo ya kuchunguza uasi wote ndani ya BAVICHA na CHADEMA mwezi wa 9 2012 kwenye kikao chake Morogoro. Kwenye kikao hiko vijana wengi walitajwa kuhusika na kuihujumu Chadema. Kamati hiyo kwa taarifa iliyotelwa kwa vyombo vya habari na Heche tarehe 07/01/2013 inaonyesha Ben Saanane alihojiwa na kamati hiyo.Baada ya kuona kuwa BAVICHA wako Serious na kwamba wamepania kusafisha baraza lao, ndipo Ben Saanane akaamua kuanika uhoza wote hadharani amabao kamati ndogo ya BAVICHA ilishaudaka na hata kama Ben asingeuaniaka teyari BAVICHA ilishakuwa kwenye mkondo uliosheheni ushahidi wa kutosha kuuwa virusi kwenye baraza lao.Ukiangalia mtiririko wa mambo utaona kuwa Ben Saanane akichagizwa na post ya Mamuya alikuja kupost hapa Jf mwishoni mwa mwezi wa 12 na teyari kwa wakati huo BAVICHA ilikuwa inaelekea kwenye vikao vyake.Kwa hiyo ni lazima umma uelewe kuwa hata kama asingeibuka Ben, Masalia au Virusi ndani ya BAVICHA vilikuwa vinakaribia ukingoni kwa kuwa BAVICHA wenyewe walishaanza kuchukua hatua tena bila hata kumuangalia mtu usoni wala cheo chake. Ieleweke, simaanishi kuwa Ben hakuwa na mchango wowote katika kudelete virusi. Yeye alisaidia tu kuweka picha wazi amabyo kama nilivyosema BAVICHA walishaidaka. So my heroes kwenye lile saga la BAVICHA ni BAVICHA kupitia kikao chao cha Morogoro amabcho hata mimi nilipata kukishuhudia and not Saanane.Nimeamua kuweka historia sawa wajameni.
Kama unampenda sana Juliana Shonza nenda kanywe nae chai. Washatimuliwa baas historia unayoibandika hapa haina maana
 
Last edited by a moderator:
Tunachotakiwa kuangalia hapa ni utekelezwaji wa malengo ya chama, na bila kuangalia nani kafanya nini.Kila mwanachama anatakiwa kuwajibika kwa ajili ya chama chake na si vinginevyo.Na ieleweke wazi kwamba yeyote atakayeasi asitegemee kubaki ndani ya chama.Kulikoni, Vijana ndiyo wamekua wakiongoza kwa uasi?.Na tukumbuke pia "MAJUNGU HAYAJENGI".
 
Duh.. .Siasa za mtaroni hizi!

Heeee, kwamba sio wewe bali ni BAVICHA ndio siasa za mtaroni bali wewe na sio BAVICHA ndio siasa safi? Acha uzandiki kijana. Tena unapaswa kutetea taasisi yako kama kweli uanaamini kuwa BAVICHA walisimama kidete. Hili unalijua na hata wewe mwenyewe unajua uliponea chupuchupu. Kwa hiyo ni bora unyamaze tu.
 
Heeee, kwamba sio wewe bali ni BAVICHA ndio siasa za mtaroni bali wewe na sio BAVICHA ndio siasa safi? Acha uzandiki kijana. Tena unapaswa kutetea taasisi yako kama kweli uanaamini kuwa BAVICHA walisimama kidete. Hili unalijua na hata wewe mwenyewe unajua uliponea chupuchupu. Kwa hiyo ni bora unyamaze tu.
Kaka/dada,Mimi ni sehemu ya BAVICHA.Mafanikio ya Taasisi sio ya mtu mmoja.Ninachojali mimi ni BAVICHA imara tu.
 
Ninaamini katika dhamira yako isipokuwa kuna makosa madogo madogo unayofanya. Hebu kuwa na tahadhari na marafiki zako wa zamani wengi ni Virus. By the way hakuna aliye zaidi ya BAVICHA na CHADEMA.
 
Back
Top Bottom