Battery low


Jewel

Jewel

Senior Member
Joined
May 1, 2008
Messages
158
Likes
6
Points
35
Jewel

Jewel

Senior Member
Joined May 1, 2008
158 6 35
mlevi mmoja kila siku akirudi nyumbani anampiga mkewe bila sababu, kila siku anamwambia kesho nikirudi nikukute haupo na ubebe kila kitu chako unacho kipenda humu ndani, basi siku mbili zimepita anasema maneno hayo hayo, siku ya tatu amerudi amelewa hajitambui, mama akawaambia watoto wake hela ya chakula hiyo hapo mimi naondoka na baba yenu tatizo lolote muende kwa bibi, basi mke akambeba mumewe mpaka kwao(kwa upande wa mke) mumewe alipo zinduka akamuuliza "niko wapi hapa" mke akajibu: upo kwetu si uliniambia ni ondoke na kila ninachokipenda na hakuna kingine zaidi yako wewe.. ndio maana upo hapa.... kuanzia hapo na mume pombe akaacha na mapenzi yakarudi kwa familia yake.... (kuna watu tunapenda vibaya.....lol....)
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
mmh! hii ni kitu gan mkaka???
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
mlevi mmoja kila siku akirudi nyumbani anampiga mkewe bila sababu, kila siku anamwambia kesho nikirudi nikukute haupo na ubebe kila kitu chako unacho kipenda humu ndani, basi siku mbili zimepita anasema maneno hayo hayo, siku ya tatu amerudi amelewa hajitambui, mama akawaambia watoto wake hela ya chakula hiyo hapo mimi naondoka na baba yenu tatizo lolote muende kwa bibi, basi mke akambeba mumewe mpaka kwao(kwa upande wa mke) mumewe alipo zinduka akamuuliza "niko wapi hapa" mke akajibu: upo kwetu si uliniambia ni ondoke na kila ninachokipenda na hakuna kingine zaidi yako wewe.. ndio maana upo hapa.... kuanzia hapo na mume pombe akaacha na mapenzi yakarudi kwa familia yake.... (kuna watu tunapenda vibaya.....lol....)
Mweeeee!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,857
Likes
8,683
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,857 8,683 280
mlevi mmoja kila siku akirudi nyumbani anampiga mkewe bila sababu, kila siku anamwambia kesho nikirudi nikukute haupo na ubebe kila kitu chako unacho kipenda humu ndani, basi siku mbili zimepita anasema maneno hayo hayo, siku ya tatu amerudi amelewa hajitambui, mama akawaambia watoto wake hela ya chakula hiyo hapo mimi naondoka na baba yenu tatizo lolote muende kwa bibi, basi mke akambeba mumewe mpaka kwao(kwa upande wa mke) mumewe alipo zinduka akamuuliza "niko wapi hapa" mke akajibu: upo kwetu si uliniambia ni ondoke na kila ninachokipenda na hakuna kingine zaidi yako wewe.. ndio maana upo hapa.... kuanzia hapo na mume pombe akaacha na mapenzi yakarudi kwa familia yake.... (kuna watu tunapenda vibaya.....lol....)
mkuu madanzuri ila naomba niwajuze kiviingine mabinti wetu
kumekuwa na mchezo wa wanaume kuandika nyumba ndogo batterylow we ukiona inaita unajua bl so kuweni makaini sana sana na hili
kama amuaminiani usiandike jina la binadamu mwenzio kihisishi kwa kweli bora mueke majina ya kinafishi
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
sijaelewa kabisa title na subject niaje
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
34
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 34 145
huyu mwanamke akapimwe...si mzima!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,385
Likes
7,433
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,385 7,433 280
no comments, hii ni ya kutunga i hope so.
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
du kweli hayo ndio mahaba haswa, kabeba zigo lake kaenda nalo
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
betr low ndo nini sasa?
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
mkuu madanzuri ila naomba niwajuze kiviingine mabinti wetu
kumekuwa na mchezo wa wanaume kuandika nyumba ndogo batterylow we ukiona inaita unajua bl so kuweni makaini sana sana na hili
kama amuaminiani usiandike jina la binadamu mwenzio kihisishi kwa kweli bora mueke majina ya kinafishi
hah hah hah...mkuu iyo kuna kuna jamaa yangu alichezewa.afu akashangaa,mbona iyo betr low ina vibrate afu ina maranyingi ivo?kumbe demu kamfanya mshkaji nyumba ndogo bana.
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
kwl betri low naona simu yangu ina anza kulia baada ya kuingia humu. Ngoja nikaichaj. Tobaaa! Kumbe umm hamna.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
kimovie movie ingefaa sana hii
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,809