Batilda Aibuka toka ICU hadi Mahakamani...


Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
602
Likes
44
Points
45
Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
602 44 45
Kwa Taatifa nilizonazo ni kwamba Batilda 'Yule aliebagwa Vibaya na Lema' ana mpango wa kufungua mashtaka kushinikiza apewe ubunge wa arusha mjini. Je ataweza?...............Wanamabadiliko kama Marando naamini wata-solve tatizo kama hili. Pipoooozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz...........!!!




Kwaheri Batilda............:israel:
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Mbona Mahakama zitakuwa buzy sana mwaka huu. Mnakumbuka 1995?
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
Ngoja tusubiri Hoja zake , tuone, lakini kwa hadhi yake anajitengenezea Ombwe na lakuangua na kupotea kabisa,
 
K

khalid.mkumba

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
K

khalid.mkumba

New Member
Joined Nov 1, 2010
3 0 0
Tumechoka kuchakachuliwa... this time Nooooooooooooo:nono:
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,269
Likes
2,481
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,269 2,481 280
Ngoja tusubiri Hoja zake , tuone, lakini kwa hadhi yake anajitengenezea Ombwe na lakuangua na kupotea kabisa,

kushindwa kwa kishindo kubaya sana!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
486
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 486 180
Asiye kubali kushindwaaaaaaaaaaaaaaa........................................
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Kwa Taatifa nilizonazo ni kwamba Batilda 'Yule aliebagwa Vibaya na Lema' ana mpango wa kufungua mashtaka kushinikiza apewe ubunge wa arusha mjini. Je ataweza?...............Wanamabadiliko kama Marando naamini wata-solve tatizo kama hili. Pipoooozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz...........!!!




Kwaheri Batilda............:israel:
Mbona mmekazania sana mahakamani kwani hapajui msindikizeni kama mnataka.
 
K

khalid.mkumba

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
K

khalid.mkumba

New Member
Joined Nov 1, 2010
3 0 0
Tulikua ivi:tape: kwa sasa tupo ivi:A S 114: bla bla hakuna hapa kazi tu majungu huko huko...!!
 
LD

LD

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
3,016
Likes
1
Points
135
LD

LD

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
3,016 1 135
Sio mbaya ajaribu tu kufungua hayo mashtaka labda atashinda kesi, hatuwezi kujua labda anajua atashinda. Maskini mama nasikia ana ka mimba kachanga akae akeleee kazaliwe vizuri tu jamani aache kuhangaika.
Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Tuliomba Mungu amejibu.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
238
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 238 160
Huyu mama anahitaji mshauri wa kisaikolojia vinginevyo uhai wake upo mashakani kwani hakujua kama kwenye shindano kuna kushinda na kushindwa.
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Kwa Taatifa nilizonazo ni kwamba Batilda 'Yule aliebagwa Vibaya na Lema' ana mpango wa kufungua mashtaka kushinikiza apewe ubunge wa arusha mjini. Je ataweza?...............Wanamabadiliko kama Marando naamini wata-solve tatizo kama hili. Pipoooozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz...........!!!

Kwaheri Batilda............:israel:
Nitakuwa tayari kushiriki katika Timu ya Mawakili kupambana naye. Akifungua ajue naye atafunguliwa kesi ya kujibu mapigo (Counter-Claim). Na hapo ndipo atajua tofauti ya sheria na siasa. Aanze sisi tutamalizia.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
33
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 33 0
Apotelee mbali, kwanza hako kamama kana udini sana. simpendi kuliko sijui nini sijui. wana arusha msikubali.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
10
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 10 135
nitaafurahi siku JK nae akiungana nae kwenda kudai kadhulumiwa kura za urais, wakati wao wako busy mahakamani si tutakua tunasafisha nchi, kwanza ile deadline line alotoa rais ya 31.10.2010 mafisadi wawe wamerudisha chetu ishapita. . . tuna hasira!
 
B

blackfist

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1
Likes
0
Points
0
B

blackfist

New Member
Joined Nov 1, 2010
1 0 0
Kwa Taatifa nilizonazo ni kwamba Batilda 'Yule aliebagwa Vibaya na Lema' ana mpango wa kufungua mashtaka kushinikiza apewe ubunge wa arusha mjini. Je ataweza?...............Wanamabadiliko kama Marando naamini wata-solve tatizo kama hili. Pipoooozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz...........!!!




Kwaheri Batilda............:israel:
Yeah hawa waliolewa uluwa wa madaraka ndio kawaida yao kila wakishindwa.Hii ni people revolution so hata akienda mahakamani bado haisadiii.aluta Continua:peace:
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,518
Likes
209
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,518 209 160
Ameinama ameinuka, anaona haya huyooo
 
K

kilimajoy

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
132
Likes
1
Points
35
K

kilimajoy

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
132 1 35
Huyu mama nadhani anajidhalilisha tuu..atulie labda JK atamuonea huruma na kumpa kiti cha upendeleo kama kawaida yake. Ingekua ni ushindi wa kubahatisha hapo kweli angesogea mahakamani...ila kapigwa kipigo cha mbwa mwizi..kama ni mchezo wa ngumi basi hapo katolea round ya tatu, kweli kuna kujitetea?? Sisi Chadema ndiyo tunatakiwa kuhoji matokeo kama ya Sumbawanga Mjini, Tarime n.k ambayo wamechakachua...vinginevyo huyu mama akae atulie bado binti mdogo, ajaribu tena wakati mwingine kwa sasa ppl's power has no mercy with any cripples
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
Nitakuwa tayari kushiriki katika Timu ya Mawakili kupambana naye. Akifungua ajue naye atafunguliwa kesi ya kujibu mapigo (Counter-Claim). Na hapo ndipo atajua tofauti ya sheria na siasa. Aanze sisi tutamalizia.
Kaka hii reaction yako inaonyesha una wasiwasi kuwa Batilda na suffucient basis za kufanikiwa endapo atafunguwa kesi.Lakini pia kwa msomi kama wewe kuanza kutoa misemo yenye kuashiria kumuingilia raia kutumia haki yake ya kimsingi inaonyesha upungufu mkubwa upande wako. Chonde huu ushabiki wa siasa usikuondelee heshima yako katika fani kaka...
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Kwa Taatifa nilizonazo ni kwamba Batilda 'Yule aliebagwa Vibaya na Lema' ana mpango wa kufungua mashtaka kushinikiza apewe ubunge wa arusha mjini. Je ataweza?...............Wanamabadiliko kama Marando naamini wata-solve tatizo kama hili. Pipoooozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz...........!!!




Kwaheri Batilda............:israel:
Kwani ameibiwa si ameshindwa kihalali wananchi hawakumtaka ndio maana ameshindwa asianze kutafuta mchawi
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,798