Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 47,093
- 100,560
Mimi Bata maarufu, Matope chakula changu,
Nanijua ni mchafu, Taka nyumba yangu,
Vipi we maarufu, Uwe rafiki yangu,
Mimi ni Bata, Mzoefu wa kupata....
Anaendelea Tena
Kama huniamini, uliza vijana wa kileo, kila ikifika jioni,
tukale bata ndiyo pembejeo, hata kama hawana thumni,
kunitajataja ndiyo tija yao, Penye shangwe na raha, jina langu hung'ara.....
hahahahahahahaa....Bataaa
Nanijua ni mchafu, Taka nyumba yangu,
Vipi we maarufu, Uwe rafiki yangu,
Mimi ni Bata, Mzoefu wa kupata....
Anaendelea Tena
Kama huniamini, uliza vijana wa kileo, kila ikifika jioni,
tukale bata ndiyo pembejeo, hata kama hawana thumni,
kunitajataja ndiyo tija yao, Penye shangwe na raha, jina langu hung'ara.....
hahahahahahahaa....Bataaa