Bata huyu ni mali ya Malkia wa Uingereza.

Bata huyu ni mali ya Malkia wa Uingereza.

BigBaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Posts
1,908
Reaction score
9,041
Kwa mujibu wa sheria za Uingereza zilizopitishwa tangu karne ya 12 Bata maji (mute swan) wote waliopo nchini humo ni mali ya Malkia wa Uingereza. Sheria hiyo ilipitishwa ili kuwazuia wananchi wa kawaida wasile bata maji kwasababu ni chakula kinachopendwa zaidi na familia ya kifalme ya Uingereza.
FB_IMG_1531858437578.jpg
 
Kama ilivyo kwa wanyama pori ni mali ya Sirikali.
 
Ila waingereza pia wana uzwazwa wamefanyiwa na huyu malikia..
 
Hata hapa kwetu niliwahi sikia kuwa kuna ndege flani anaitwa nani sijui jina la mwanzo, lakini la pili ni bastadi. Wataalamu wa wanyamapori watakuwa washamfahamu, niliambiwa hairuhusiwi kwa raia kumuwinda na kumla, ni mboga ya magogoni.
 
Back
Top Bottom