Bata ameamuwa kulipiza kisasi oneni jamani


Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,274
Likes
1,595
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,274 1,595 280
Duh, kuna neighbor wangu ali-rest in peace kwa kuwinda hawa. Akaishia kuzama ktk magugu
 
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,008
Likes
137
Points
160
Age
57
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,008 137 160
Kama una 'uhanga' wa muda mrefu huwezi kuvumilia kumwona bata dume akimmiliki jike. Mapigo ya moyo lazima yatakuwa juu tu.
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Kama una 'uhanga' wa muda mrefu huwezi kuvumilia kumwona bata dume akimmiliki jike. Mapigo ya moyo lazima yatakuwa juu tu.
Kwa nini anamuuma mwenziye kisogoni? Je na sisi tujaribu nini?
 
Barraza

Barraza

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
501
Likes
134
Points
60
Barraza

Barraza

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
501 134 60
wanyama hawana roho mbaya ya kulipizana kisasi, ni mawazo yetu machafu yanatupelekea kutengeneza picha kama hizi
 

Forum statistics

Threads 1,239,198
Members 476,441
Posts 29,345,452