Liverpool VPN
JF-Expert Member
- Aug 29, 2020
- 7,845
- 18,362
Baadae karibu vibanda vya CCM tule bia na kitimoto..Iringa ndio sehemu yangu ya kazi, Chukua ABC hao jamaa ni next level kwenye customer care na u ora wa magari
#YNWA
Baadae karibu vibanda vya CCM tule bia na kitimoto..Iringa ndio sehemu yangu ya kazi, Chukua ABC hao jamaa ni next level kwenye customer care na u ora wa magari
Upendo nazani nyagawa alifirisika kauza yote yanaenda vijijini amebaki mdogo wake na bas zake za economy iringa-darNimeona watu wameandika
Upendo
Alsaidy
Abood
Kwa ufahamu wangu na uzoefu wangu bus pekee zuri ni ABC nakushauri uende na hayo waliyotaja wenzangu urudi na ABC au nenda na ABC urudi na hao wengine
Why ABC
- Mwendo wa kistaarabu no rush
- No music noise
- Clean and smart attendants
- Madereva wasikivu - wanajali dharura yoyote ya msafiri ...nahisi wanapewa semina elekezi
- Mabasi yanafanyiwa usafi wa kutosha
- Hutaona kuku, bata au punje za mtama, ulezi wala karanga ndani ya bus
- Ukiita mhudumu anakuja haraka hakuna kuulizwa shida toka mbali
- Hutaona abiria wanatapika kona za Iyovyi
- Kwenye matuta hutarushwa hata kama umekaa siti ya nyuma
- Ukiwa na headphones zako hutasikia kelele za muziki wa public
Upendo - mengi yamechoka na sijayaona barabarani muda mrefu
Alsaidy - hovyo kabisa mwendo mkali wanafukia matuta njiani na kelele za muziki mwanzo mwisho
Abood - mkifika Morogoro mnapelekwa garage mnashushwa mnasubiri hadi gari lichekiwe for 30+ minutes
Usiache kuleta mrejesho
Panda ABC luxury lenye choo utanishukuru baadaeUzuri wa bus kwako ni upi?
ABC mkuu, hutajutaNaomba kujuzwa basi zuri la kwenda iringa kutoka DSM.
Ikiwezekana tupe na contact for booking plesse
Panda ALSAEED Mimi nishapanda zaidi ya mara tatu na naliamini...!Naomba kujuzwa basi zuri la kwenda iringa kutoka DSM.
Ikiwezekana tupe na contact for booking plesse
Asante kwa updatesUpendo nazani nyagawa alifirisika kauza yote yanaenda vijijini amebaki mdogo wake na bas zake za economy iringa-dar
Ni kero sana, mbaya zaidi hakuna sehemu ya kukaa kusubiri na mnaachwa nje ya garage kwenye vumbi na jua kaliLolote katika hayo ni gari zuri. Abood tatizo lao ni kupelekana garage kwao na kulazimishwa kushuka msubiri nusu saa zima
Iliitwa Lusani miaka ya 1970sMwafilika!
Hivi haya mabasi bado yapo kweli!! Hayo mabasi hayana tofauti na Shambali kwa njia ya Lushoto Dar, Champion kwa Dodoma Dar, nk.Upendo
Mnyama Al Saedy!!Kama bas nyuma halijaandikwa ...KAMWENE,GANGILONGA,ILULA,IPOGOLO,WILOLES...usipande
😄 Mkuu mimi kama basi mwendo wa kinyonga sipandi asee!.9. Kwenye matuta hutarushwa hata kama umekaa siti ya nyuma