wachina wamekaba kila kona, nimo ndani ya basi la kampuni ya NEWFORCE kutoka Kahama-Dar,
naona mhakiki tikiti ni mchina, nadhani hizi ndo zile ajira 10000 alizosema JK, sisi zimetuzidi, wenzetu toka mashariki ya mbali wameamua kuja kutusaidia ili tuzimalize kabla ya 2015. Ila basi linaviwango, it's spaceous, clean and laxurious, nitaendelea kuwajuza kadri tunavyokata mbuga. enjoy your day.
Hivi nyinyi watanzania mbona amwishi kulalamika. Mimi ni mtanzania ninaye ishi ngambo. Ina maana nisijijiri kisa mtanzania. Hii dunia ya Mungu, maisha kokote.
toa maoni yako; the + or - side of the scenario. mimi nimetoa taarifa ya nilichokiona.period
wachina wamekaba kila kona, nimo ndani ya basi la kampuni ya NEWFORCE kutoka Kahama-Dar,
naona mhakiki tikiti ni mchina, nadhani hizi ndo zile ajira 10000 alizosema JK, sisi zimetuzidi, wenzetu toka mashariki ya mbali wameamua kuja kutusaidia ili tuzimalize kabla ya 2015. Ila basi linaviwango, it's spaceous, clean and laxurious, nitaendelea kuwajuza kadri tunavyokata mbuga. enjoy your day.
Kwenye hilo basi wanagawa soda, pipi n biskuti..!?
TAGS: Nyinyi, (nyinyi watanZania).
MIimi: mimi mtanzania ninayeishi ngambo.
Hamuachi kulalamika.
Mkuu gama unajua km umeweza kutujuza habari hizi kutoka hapao ulipo sababu ya wachina? na unajua newforce hiyo laxury ni ya kichina? japo sifurahii kuona wachina wanfanya kazi za utingo, je driver siyo mchina?
Hao wanasindikiza bus akimaliza kukagua anashuka, kwa Dar huwa wanashuka Kibaha.
Jee mtanzania anaweza kuwa kondakta wa ma bus china?