Basi la NEW FORCE-GOLDEN DEER namba T 445 DDT limepata ajali Kitonga

Basi la NEW FORCE-GOLDEN DEER namba T 445 DDT limepata ajali Kitonga

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Posts
14,242
Reaction score
34,917
Iringa: Taarifa ya ajali ya bus la NEW FORCE-GOLDEN DEER namba T 445 DDT muda huu kitonga

Habari zaidi tutawajuza kadri tutakapo kuwa tunapata habari

KITONGA.jpg
 
Jamani hii tarehe siyo ya kusafiri lakini nisilaumu mtu kila mtu ana shida zake. Poleni wote mliofikwa na madhiha haya. Ee Mola turehemu na hao waliopatwa na ajali.
 
Jamani hii tarehe siyo ya kusafiri lakini nisilaumu mtu kila mtu ana shida zake. Poleni wote mliofikwa na madhiha haya. Ee Mola turehemu na hao waliopatwa na ajali.
Ni kweli kabisa mdau ila wengi hatuna imani kuhusu siku, saa, wala mwezi juu ya kusafiri! Whenever urgently required tunachapa mwendo tushapoa! Alhamdulillah
 
Ndugu nimetaka kucheka ila kwa uzito wa tukio nimejizuia nikaishia kutabasamu. XMass ishakuwa mbaya kwa wahanga ndugu yangu. Mungu awasimamie wahanga ktk matibabu yao ili warudi ktk hali zao walizokuwa wameridhika nazo
Hahaaaaaaaaa sasa tufanyeje
 
Looh hii sasa Mungu ponya viumbe wako..hizi sherehe zisighalimu maisha.
 
Back
Top Bottom