Bashe: Ni kweli nilisema CCM wawapige CHADEMA, sababu ni hii...

Bashe: Ni kweli nilisema CCM wawapige CHADEMA, sababu ni hii...

Hivi sisi watanzania huwa hatujui hata kusema samahani kwa hili niliropoka sio sawa sisi ni Taifa moja na tofauti zetu isiwe chanzo cha kupigana. naomba mnisamehe kwa kauli hii basi yanaisha, lakini mtu anataka tu kudhihirisha kuwa hajakosea ndio anazidi kufanya kosa. kwani Mbowe akisema kitu ndio imekuwa sawa.
 
Huyu Mheshimiwa naona hiyo kadi ya CCM itaipoteza si muda mrefu
 
Kaka mkubwa Pascal Mayala utakua umenielewa wakati nachangia uzi wako ule wa Bashe na tume yake ya uchunguzi. Nilisema, "Bashe, Lema na Zitto wote nakubaliana nao kwa misimamo yao kuhusu hiyo tume pendekezwa ya Bashe na ninazo sababu za kukubaliana nao but pia wote sikubaliani nao kuhusu hiyo tume yao na pia ninazo sababu"
Here the SAGA goes on, "CCM ni ile ile, ooh ni ile ileeee" by TOT
 
Alipaswa kuomba radhi na siyo kuzungumzia "historia" ya kauli yake, kila mtu anaijua tayari.

Pili kukosea kwa Mbowe hakukupi uhalali na wewe kuchochea watu wafanye violence kinyume cha sheria. Two wrongs don't make it right.
 
Mbunge wa Nzega, Hussein Bashe amekiri kusema kwa wafuasi wa CCM wawashambulia CHADEMA kweny mkutano wa kameni za Udiwani Mbweni mwezi Septemba mwaka jana.

Bashe amesema sababu ya kusema hivyo ni kuwa walikuwa wakielekea kwenye kampeni na kushambuliwa na wafuasi wa CHADEMA lakini polisi hawakuchukua hatua yoyote, na hivyo kuwaasa wana CCM wajilinde wenyewe watakaposhambuliwa na CHADEMA

Bashe amesema pia Freeman Mbowe aliwahi kutamka Siha akiwaambia wafauasi wa CHADEMA kuwajibu wafuasi wa CCM wanaowashambulia kwa kuwa polisi hawafanyi chcochote wanaposhambuliwa, ila hakuna mtu aliyezungumzi kauli yake hiyo


Pia bashe amesema haogopi kifo na wala haogopi kunyang'anywa ubunge wake
 
Ile kauli yako ina mprove all the way.
Alisikika akisema wapigeni sawasawa, msiwe na hofu yoyote ike, kwani Polisi ni wetu na mahakama zetu, wakiwa kamateni tutajakikisha mtaachiwa tu. Hiyo kauli si ya kujilinda bali ni ya mashambulizi. Kwa kuwa Polisi ni wao basi angewaamuru tu Polisi kuwakamata hao watu, tofauti na anachoongea hapa kuwa Polisi walikua wanaangalia tu.
 
Mbunge wa Nzega, Hussein Bashe amekiri kusema kwa wafuasi wa CCM wawashambulia CHADEMA kweny mkutano wa kameni za Udiwani Mbweni mwezi Septemba mwaka jana.

Bashe amesema sababu ya kusema hivyo ni kuwa walikuwa wakielekea kwenye kampeni na kushambuliwa na wafuasi wa CHADEMA lakini polisi hawakuchukua hatua yoyote, na hivyo kuwaasa wana CCM wajilinde wenyewe watakaposhambuliwa na CHADEMA

Bashe amesema pia Freeman Mbowe aliwahi kutamka Siha akiwaambia wafauasi wa CHADEMA kuwajibu wafuasi wa CCM wanaowashambulia kwa kuwa polisi hawafanyi chcochote wanaposhambuliwa, ila hakuna mtu aliyezungumzi kauli yake hiyo


God!! huyu kiumbe tulikuwa tunamkuza bure! he is dumber than we thought! bora tumejua mapema...
 
Sheria tanzania haziheshimiwi tena..
Mwenye nguvu za kuteka na kupiga risasi
Ndio anakua sheria.
 
Aibu sana kiongozi amekiri wazi kuchochea mapigano
Ilimpasa kukiri ili umma umfaha kwa jinsi alivyo mnafik. Hata hivyo, kosa lake kubwa in kutoa kauli za kuhalalisha uhamasishaji wa vurugu! This guy is never to be trusted. Kauli zake zikiwemo zile zuri kabisa huzitoa kwa maslahi binafsi!
 
Bashe aliwahi kulia bungeni eti katekwa halafu eti kafanyiwa unyama,kwanini kwenye press conf'asiseme yoote yaliyomsibu,kama sio uongo uongo tu na kujilizaliza mbele ya kadamnasi.
 
Kazi maalumu hii... Watu wamekwisha hama ktk hoja za Msangi kurudisha Tanzania yetu ya kabla 2015 wanabaki kumjadili Bashe.... Alipaswa kupuuziwa tu huyu.... Mimi simuamini ccm yoyote ktk kutetea haki ktk nchi yetu... Ukiona anajikomba upande wa wanyonge ujue yupo Ktk kazi mahsusi ya propaganda...
 
Hivi watu wakutoka nzega wanashida gani?? Wanapenda sana kutoa matamko ambayo hayaeleweki.
Hapa nawakugusa kigwanomics na msomali
 
Back
Top Bottom