Bashe avua gamba


Status
Not open for further replies.
D

Deo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
1,216
Likes
119
Points
160
D

Deo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
1,216 119 160
Bila shaka wanajaza nafasi ya zzk
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,353
Likes
5,513
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,353 5,513 280
!
!
hizi samasoti nouma,huyu anatoka na yule anaingia........kanyaga twende kamanda
 
C

chayowa1981

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
219
Likes
34
Points
45
C

chayowa1981

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
219 34 45
kwa taarifa niliyoipata jioni hii ni kwamba Ndugu Mohamed Bashe amevua gamba na kuvaa Gwanda.
karibu aluta continue.
Sorry who is Mohamed bashe? Ana undugu na bashe wa magazeti ya rostam
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
what amazing sound
 
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
3,585
Likes
1,697
Points
280
Nyanya mbichi

Nyanya mbichi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
3,585 1,697 280
Isije kuwa mamluki
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Vichekesho vingine bwana?

Siku zote kwenye mkusanyiko wa mambulumundu hapakosi vituko
 
Kayla

Kayla

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
257
Likes
1
Points
35
Age
37
Kayla

Kayla

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
257 1 35
Hongera... umetumia uhuru wako
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,242
Likes
4,479
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,242 4,479 280
Wenye kujitambuwa hupanda basi lililo bora, jipya na nafasi ikiwemo ndani ya kutosha

sasa mtu na akili yake anajitowa chadema na kuenda ccm unategemea Wassira akuachie nafasi kweli....?? niwapumbavu tu...

Bashe mjanja anafahamu fika kwamba kupitia chadema ubunge hataukosa maana basi la cdm ni jipya na kunanafasi.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,070
Likes
968
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,070 968 280
nahisi kama alishajiunga siku nyingi!
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
85
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 85 145
ni ndugu yake Hussein?
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,015
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,015 280
Grrrrrrrr........
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,757
Likes
4,467
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,757 4,467 280
...

....wanachoma ofisi wanafikiri chadema ni ofisi...

.....chadema imo mioyoni mwa watanzania.....



...ndo kwanza tunakanyagia
....
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Huyu sio bashe ila ni msomali
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,077
Likes
196
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,077 196 160
Kama ndivyo ni haki yake hakuna anaemkataza.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,650
Likes
3,544
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,650 3,544 280
Achunguzwe kwa kina, kichwa kinauma,sio mbadala wa 2faces?
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Wenye kujitambuwa hupanda basi lililo bora, jipya na nafasi ikiwemo ndani ya kutosha

sasa mtu na akili yake anajitowa chadema na kuenda ccm unategemea Wassira akuachie nafasi kweli....?? niwapumbavu tu...

Bashe mjanja anafahamu fika kwamba kupitia chadema ubunge hataukosa maana basi la cdm ni jipya na kunanafasi.
Kwamba kafuata ubunge au???!!!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,252,199
Members 482,034
Posts 29,800,062