BASATA mnabeba lawama ya mmomonyoko wa maadili

BASATA mnabeba lawama ya mmomonyoko wa maadili

  1. Kwenye daladala ambako wanafunzi wengi wanasafiria
  2. Kwenye sherehe mitaani ambako wanafunzi wengi wanaishi
  3. Kwenye school buses
  4. Kwenye mabasi yanayokodishwa kupeleka wanafunzi tour
  5. Kwenye mabasi ya abiria
  6. Kwenye mikutano ya siasa
  7. Kwenye maduka ya mahitaji muhimu
  8. Kwenye barber shops

Mkuu hebu tutazame kwanza age ya walioko huko BASATA, huenda hawajui kabisa maana ya maadili, zamani alikuwepo Yustus Mkinga ambaye ni Mwalimu, college mate wa Jenista Mhagama na Jumanne Sagini pale Korogwe TTC, kwa umri wake na taaluma yake sidhani kama haya ya huo muziki angeyafumbia macho labda kuna nguvu inamdhibiti
Umeongea vizuri sana mkuu...
 
Back
Top Bottom