Barua ya wazi kwa Gavana BoT

Barua ya wazi kwa Gavana BoT

Tulieni Gavana alifanyie kazi suala hili, hoja hapa ni makato doubledouble, haiwezekani nikatwe gharama za kila nikitoa pesa kwenye ATM, nitozwe pesa ya kuwa na account kisha nitozwe pesa eti ya kumiliki kadi, huu ni uendawazimu!

Halafu nyinyi ma uncle Tom, watu wa hewala baba kwa kila kitu jueni kuwa hizi ni zama mpya za watu kuhoji kila senti yao inavyotumika, haiwezekani tupate hela kwa shida halafu watu wakae wajiwekee makato makubwamakubwa!

Kitu kingine katika nchi zinazojitambua ukiongeza bei ya mkate hata kwa shilingi bila sababu za msingi watu hawakuelewi, lakini leo hii hii benki inakwangua BUKU SABA MIA TISA TISINI NA TISA halafu unasema tutulie tu?. No way kama nyinyi mmekubali au mnazo nyingi basi poa, lakini sisi wengine tunataka Gavana atumie mamlaka yake ya kusimamia mabenki ili makato yawe na mashiko siyo kukamua watu tu.

Mwisho, kuna lawama nyingi zimeshaletwa na wananchi humu JF kuhusu hii benki, kwa hiyo ni wajibu sasa ijitathmini na ijirekebishe, haiwezi kuja na schemes za kukamua wateja tu ili iweze kuwa afloat.

Mimi kama raia wa nchi ambayo serikali ina hisa katika hiyo benki nina haki ya kutoa maoni juu ya hiyo benki, na kwa hiyo namuomba Gavana awaulize haya makato yote haya ya nini?[/Q
Unaoneka kuwa na ovu na CRDB tu, kam
Hata wewe unayepinga hii mada una Id fake, huenda hata wewe ndiye Mkurugenzi mwenyewe wa CRDB unatetea benki yako!

Tuachane na mambo ya ID, ID ni alias tu ila cha msingi ni taarifa/hoja/mawazo/maoni etc

Nimetoa maoni yangu

Unayo haki na wewe kuandika mada kupongeza makato ya CRDB kama unayapenda, ila mimi binafsi naona kama ni ukwapuaji!
Nimekuuliza kama ulitaka gavana akujibu kwa mini umeleta huu Uzi JF. Ukivua nguo barabarani tegemea utaonwa na watu wengi. Kwa hoja yako kuja JF tafadhali use tayari kupokea maoni hasi na chanya.nimekuuliza hiyo card fee iko crdb pekee yake ? Je umekatwa kwa siku,mwezi ,mwaka au muamala?
 
Banks zipo nyingi brother kuna NMB, ACB, KCB, NBC, CBA, EXIM, Stanbic, BARODA, BOA, UBA etc achana na CRDB kwisha- jifanye km unajikuna

Kumbe hata nchi yangu ikiwa na matatizo nchi zipo nyingi..........
Kenya, Uganda, Burundi........
 
Ningeheshimu hoja yako hii kama hizo hoja zingetolewa na verified member lakini kwa wewe unayejificha kwa Ids fake unaweza ukawa ni MTU mmoja tu mwenye id tatu

Wewe kama upo CRDB basi chanzo cha tatizo kimeshafahamika...........
 
hadi deposit fee imetokea kule Dodoma MJF mmoja alileta hapa, TISS fee, withdrawal fee, maintenance fee monthly, atm fee on each transactions na wameweka kiwango cha 400,000 kiwe ja juu kuchukua pesa ili uchukue mara nyingi

wizi wizi kama hatuna mamlaka za udhibiti. JPM mpaka na hili aingilile?
 
Shida sana. Makato mengi sana hasa account ikiwa na hela. Wanajichotea tu wanavyotaka.
 
Wewe kama upo CRDB basi chanzo cha tatizo kimeshafahamika...........
Mimi ni mteja wa CRDB na NMB na wote wanatumia MasterCard mitandao ya kibeberu ambaya lazima kuwe na kadi fee kwa kila mwaka, kadi hizo zina madaraja pia kuligana na kipato chako, daraja LA juu wengine huita fastrack card na wengine gold n.k na gharama in tofauti. Kama ungeenda kwao wangefahamisha. Hakuna kitu cha bure hata makanisani tunayoa sadaka kulipia gharama za umeme n.k
 
Mimi ni mteja wa CRDB na NMB na wote wanatumia MasterCard mitandao ya kibeberu ambaya lazima kuwe na kadi fee kwa kila mwaka, kadi hizo zina madaraja pia kuligana na kipato chako, daraja LA juu wengine huita fastrack card na wengine gold n.k na gharama in tofauti. Kama ungeenda kwao wangefahamisha. Hakuna kitu cha bure hata makanisani tunayoa sadaka kulipia gharama za umeme n.k

Mzeepunda Visa card na Master card ni services kurahisisha international banking na international trade, kwa mfano kuchukua pesa zilizomo katika ATM za benki yoyote hata kama wewe siyo mteja wa benki yenye ATM hiyo, hapo utatumia card yako ya visa au Mastercard.

Pia labda unataka kununua vitu online lakini pesa zako zipo ktk account yako kwenye benki yako X na account ya muuzaji ipo katika benki Y, hapo Visa na na Mastercard services utazitumia.
Na kila Ukitumia unakatwa hela ya kutumia huduma yao!

Sasa haya mabenki mengine yanayotoza Cardfee, maana yake ni kwamba utumie au usitumie hiyo card wao wanakulima fee ya hiyo card. Sasa haya ni maajabu maana kadi ni huduma ya msingi ya benki!. Huwezi kutoza fee kitu basic kama kadi ya benki maana hiyo ni just aid to trade!
 
Hahaha Gavana kasema tunzeni pesa majumbani mwenu, serikali inataka faida na bank inataka faida. Zamani serikali ilikuwa inasimamia tu, awamu hii ya ndege na stiglers gorge serikali inataka faida, mtalipia hadi recept za bank. Alisema hakuna cha bure awamu hii, na aliwaambia watendaji wabuni vyanzo vya mapato, sasa huo ndio ubunifu wenyewe.
 
Hili la kutowa pesa kwa mawakala ndiyo shida kabisa, utadhani ni mitandao ya simu. Tutakoma wenyewe , hii ni kwa benki zote zinazotumia mawakala, yaani ni ghali kupita maelezo.

Sent from my Infinix-X551 using Tapatalk
 
N
Mimi ni mteja wa CRDB na NMB na wote wanatumia MasterCard mitandao ya kibeberu ambaya lazima kuwe na kadi fee kwa kila mwaka, kadi hizo zina madaraja pia kuligana na kipato chako, daraja LA juu wengine huita fastrack card na wengine gold n.k na gharama in tofauti. Kama ungeenda kwao wangefahamisha. Hakuna kitu cha bure hata makanisani tunayoa sadaka kulipia gharama za umeme n.k
Ndio ujue card fee iko kwa ajili ya mastercard na visa
 
N
Ndio ujue card fee iko kwa ajili ya mastercard na visa

Hakuna kitu kama hicho kaulize vizuri mastercard na Visa wao wanapataje faida!

Huwa siyo kwa watu kumiliki kadi zenye visa bali ni pale unapotumia huduma zao za kibenki kufanya miamala
 
Back
Top Bottom