Barua ya MwanaJF kwa mkewe.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya MwanaJF kwa mkewe....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Oct 13, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Hii imeokotwa katika dust bin la humu JF, bado nafuatilia mwandiko huu ni wa nani nitawajuza ni ya nani.....


    "Dear mke wangu,bila shaka u mzima wa afya dhumuni la barua hii ni kuomba kama utakuwa na nafasi jumatano ya wiki hii unipe nafasi tena ya unyumba manake hali si hali najua una uchovu mwingi lakini ni mwezi sasa manake barua zangu mbili zilizopita hukuzitolea majibu......

    Wako katika ndoa baba......
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    sweetlady kumbe ndio unamfanyia namna hiyo nitonye, sio vizuri............
    Erickb52 njoo utusaidie huu mwandiko wa nani??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Inabidi mchambue kwanza ID na Waume wanaotambulika kwa vianzio hvyo vinavyoanzia na Baba.
    Baba V, Baba Enock au Baba Ngina.

    Wengine muendelee.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Baba V...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    hah hah ha ha haaa! Hapo Erickb52 hawezi kuwa msaada zaidi ya uharibifu! Lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    baba kijacho. Lol...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Inaweza ikawa ni yake....
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Wewe wasema.
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Akhaaa,
    wewe ndio umemtaja,
    Me sihusiki kbs.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    jamani huo mbona ni mwandiko wa ndyoko?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    au baba matesha
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,159
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Huyo natabiri atakuwa C6 kwani naye ni Baba Kijacho na charminglady amejichokea na jamaa anataka kufungua/kulegeza njia. Msibishe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaaaaaaaa aisee lo mbona nahisi kama ni barua niliyomuandikia Amyner ?
    Dah ngoja nichunguze nione ni wa nani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Filipo nakutafuta achana na majungu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Katavi huyo ni Mr Rocky analilia tamtam toka kwa Yummy baada ya Dena Amsi kumpiga mzungu wa nne na kukosa mbadala
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,161
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hiyo barua nilitumiwa na Bishanga ana mawivu ya kupita kiasi nikamwambia kama unataka kipindi cha mambo jambo awe anatuma application letter na isiwe zaidi ya mara 2 per month
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Acha majungu
    Mbona barua yako wewe umemuandikia Amyner maana toka utoke mwanza unalazwa mzungu wa nne baada ya Amyner kupata habari zako ulivyo kiwembe kwa wake za watu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 1,650
    Trophy Points: 280
    Mimi sina uhakika!
     
  20. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Asprin anahusika kabisa hapo.Nakuja na ushahidi mzito!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...