Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya mapenzi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zayat, Jan 9, 2011.

  1. z

    zayat JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha haaaaa acha nikalale maana mbavu zinuma sana, inawezwkana zimevunjika. Kiongo umeitoa wapi Hi Barua
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nzuri...hayo maneno hayajachakachuliwa kama ya siku hizi!
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,597
    Likes Received: 2,136
    Trophy Points: 280
    hii barua inanikumbusha mbali sana.nilimuandikia mwanafunzi wa kike akaipeleka kwa mwalimu ikasomwa mbele ya wanafunzi baada ya kengere kugongwa.baada ya kusomwa nikapigwa viboko sita.nakumbuka nilikua nmevaa kaptula ya blue.na ndani nlikua sijajaradia wala nini.duh! ni noma sana.mia
     
Loading...