BARUA YA KUBADILISHANA KITUO CHA KAZI


full of faith

full of faith

Member
Joined
Jun 7, 2018
Messages
60
Likes
43
Points
25
full of faith

full of faith

Member
Joined Jun 7, 2018
60 43 25
Habari za muda huu wanajukwaa?

Moja kwa moja kwenye mada:-

Nina rafiki yangu yeye ni mtumishi wa umma ana mpango wa kuandika tangazo la kutafuta mtu wa kubadilishana kituo cha kazi wilaya nyingine.
Anaomba kufahamishwa namna ya kuandika tangazo(hints) na tangazo hilo lipitie wapi kabla ya kwenda kubandikwa halmashauri anayotegemea kuhamia.

Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308