Baraza La Mitihani si shwari?


C

CHANGA

Member
Joined
May 26, 2008
Messages
95
Likes
2
Points
15
C

CHANGA

Member
Joined May 26, 2008
95 2 15
Kuna habari kuwa kwa takribani miaka miwili sasa baraza la mitihani kuna hakukaliki kwa wafanyakazi wake aidha kuondolewa ama kujiondoa wenyewe kufuatia ubabe uliopo pale wa katibu wake Mtendaji Dr Joyce Ndalichako. habari za ndani zinasema kuwa mama huyu amekuwa na mtazamo wake kivyake badala ya mtazamo wa kitaasisi. Kila kukicha ni kubadili watendaji bila kujali maslahi ya watahiniwa. Inasemekana kuwa aliweza kubadili kiwango cha kufaulu kwa watahiniwa wa kidato cha sita 2007 na kusababisha wanafunzi wengi kufeli licha ya wataalamu wake kushauri. Wanajf wenye habari hizo vipi? Taasisi hiyo inaelekea pabaya
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
aiseee kama waongelea matokeo ya kidato cha sita kuanzia 2007 na hata hawa wa 2008 sio utani nakuunga mkono kwa miguu yote miwili na kila kitu..maana kuna vipanga vilikua vyaaminika haswaaa hata pepa zimefanyika wao ndo wanatumika kwenye discussions kuelezea maswali yale yanavyotakiwa kufanywa lakini cha kushangaza matokeo yanatoka eti yule aliyekua kipanga hadi anaelezea mitego kwenye exams zile anapata marks sawa na wengine waliokubali kuwa mitihani haikuwaendea vyema..
 
mpiga era

mpiga era

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
1,097
Likes
563
Points
280
Age
48
mpiga era

mpiga era

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
1,097 563 280
aiseee kama waongelea matokeo ya kidato cha sita kuanzia 2007 na hata hawa wa 2008 sio utani nakuunga mkono kwa miguu yote miwili na kila kitu..maana kuna vipanga vilikua vyaaminika haswaaa hata pepa zimefanyika wao ndo wanatumika kwenye discussions kuelezea maswali yale yanavyotakiwa kufanywa lakini cha kushangaza matokeo yanatoka eti yule aliyekua kipanga hadi anaelezea mitego kwenye exams zile anapata marks sawa na wengine waliokubali kuwa mitihani haikuwaendea vyema..
Lakini tambua kuna waliopata A
Kwa nini huyo kipanga asingepata A
 

Forum statistics

Threads 1,235,959
Members 474,920
Posts 29,241,733