Corticopontine
JF-Expert Member
- Sep 20, 2019
- 674
- 1,305
Mnamo November Baraza la mawaziri litavunjwa na kuundwa upya
Mnamo november Baraza la mawaziri litavunjwa na kuundwa upya
ok.🐒Mnamo november Baraza la mawaziri litavunjwa na kuundwa upya
Kwa hivyo aliye undiwa video fake akifanya kazi ya Mr.Mandingo au John Sin baadaye kaupiga usingizi wa pono anapigwa chini kweli?Mnamo november Baraza la mawaziri litavunjwa na kuundwa upya
Atakanyechomekwa au kuchomolewa wote ni haramuHii ni kumchomoa mwigulu nchemba
Kila mmoja wao aonje national cakeKuna nini kimetokea?
Mambo yamepandiana🤣🤣Kuna nini kimetokea?
Sawa mpiga ramli!Mnamo November Baraza la mawaziri litavunjwa na kuundwa upya