Baraza jipya la mawaziri


Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kwa kulingana na ilani ya ccm, baraza la mawaziri wa Tanzania litakuwa na mawaziri wasiopungua 47, na kwakuwa huwa wana tabia ya kulipa fadhila, haitatushangaza kusikia hata Mama Salma Kikwete kuwa waziri mojawapo kutokana na kampeni alizokuwa amefanya,
hata Ridhiwani Kikwete naye kupewa nafasi kwa jinsi alivyoendesha kampeni zake.

Baraza litakuwa kama ifuatavyo:

1. Mizengo Pinda/Edward Lowassa - Waziri Mkuu
2. Bernad Membe- Mambo ya Nje
3. Ridhiwan/Masha - Mambo ya Ndani
4. Juma Nkhami/ Mkuchika - Habari na Michezo
5. John Magufuli/Lameck Airo - Uvuvi

Endelezeni..................................
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Tumia angalao ubongo wako kidogo. Nini sifa za mtu kuwa waziri? Ridhiwan/Masha wanaweza kuwa mawaziri? Kwa vigezo gani?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Tumia angalao ubongo wako kidogo. Nini sifa za mtu kuwa waziri? Ridhiwan/Masha wanaweza kuwa mawaziri? Kwa vigezo gani?
Unafikiri ccm wanaangalia vigezo? Wanaangalia ulichangia kiasi gani kwenye chama. Ndiyo maana wabunge wengi wa ccm wamepita strd 7, mfano Lameck Airo, Livingstone Lusinde, Stephen Ngonyani (maji marefu), Deo Sanga (jah people) nk.
Fikiria kama wabunge wote ni darasa la saba unategemea kuteua mawaziri wa namna gani?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Nimemsahau jamaa moja ambaye naye atapata promotion ya kuwa waziri. anaitwa GENIUSBRAIN. Hongera mwenzetu.
 
Sita Sita

Sita Sita

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
1,204
Likes
29
Points
145
Sita Sita

Sita Sita

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2008
1,204 29 145
makongoro mahanga - mambo ya ndani
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,779
Likes
1,627
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,779 1,627 280
sijui nani yule wizara gani ile!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Sita Sita

Sita Sita

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2008
Messages
1,204
Likes
29
Points
145
Sita Sita

Sita Sita

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2008
1,204 29 145
Anna Tibaijuk - wizara ya ardhi
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Walau Riwadhi na Masha hawezi kuwa mawaziri kwani kikatiba waziri lazima hawe amechaguliwa kwenye jimbo. Au.....
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Unafikiri ccm wanaangalia vigezo? Wanaangalia ulichangia kiasi gani kwenye chama. Ndiyo maana wabunge wengi wa ccm wamepita strd 7, mfano Lameck Airo, Livingstone Lusinde, Stephen Ngonyani (maji marefu), Deo Sanga (jah people) nk.
Fikiria kama wabunge wote ni darasa la saba unategemea kuteua mawaziri wa namna gani?
Wewe unaangalia elimu y darasani? Ok, Mbowe na Sungu elimu yao level gani? Acheni ushabiki. Kuwa waziri lazima uwe mbunge. Sasa huyu salama na ridhiwani ni wabunge?
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Lowassa akichaguliwa Waziri Mkuu watu tutaingia barabarani. Hapo lazima atakufa mtu. Hiyo itakuwa kuwafanya Watanzania mbumbu sana. Ikiwa hivyo atakuwa anaandaliwa kuwa Rais 2015
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,147
Likes
104
Points
160
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,147 104 160
Walau Riwadhi na Masha hawezi kuwa mawaziri kwani kikatiba waziri lazima hawe amechaguliwa kwenye jimbo. Au.....
Siyo kweli kwamba lazima awe amechaguliwa. Kwani Mwangunga au Sophia Simba walikuwa wamechaguliwa katika majimbo gani?
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
644
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 644 280
Tumia angalao ubongo wako kidogo. Nini sifa za mtu kuwa waziri? Ridhiwan/Masha wanaweza kuwa mawaziri? Kwa vigezo gani?
Nadhani emt yuko sawa. Kwani Meghji, Mahiza etc. walipataje uwaziri? Katiba si inasema anaweza akateua wabunge 10 akitaka?
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,680
Likes
2,032
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,680 2,032 280
Abdul Mteketa waziri wa burudani na vijana
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Unafikiri ccm wanaangalia vigezo? Wanaangalia ulichangia kiasi gani kwenye chama. Ndiyo maana wabunge wengi wa ccm wamepita strd 7, mfano Lameck Airo, Livingstone Lusinde, Stephen Ngonyani (maji marefu), Deo Sanga (jah people) nk.
Fikiria kama wabunge wote ni darasa la saba unategemea kuteua mawaziri wa namna gani?
Wewe pilipili usiyo ila inakuwashia nini ? Hili ni baraza la mawaziri wa wanaotoka na ccm wewe panga lako la chadema, au ndio unomba cheo kwa JK hivyo pole pole. Mbona mgombea mwenza wa Slaa alikuwa darasa la saba?. Kweli nchii hii ni ya kuwa na M/Rais wa darasa la 7, kweli mmewadharau kweli watanzania, Mungu awasamehe bure.
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Nadhani emt yuko sawa. Kwani Meghji, Mahiza etc. walipataje uwaziri? Katiba si inasema anaweza akateua wabunge 10 akitaka?
Anaweza kuteua lakini tayari kafanya hivyo? Au tunadakia mambo tuu? Tusubiri basi tuone kama atateua mkewe na mtoto wake kuwa wabunge halafu awape pia na uwaziri.
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Unafikiri ccm wanaangalia vigezo? Wanaangalia ulichangia kiasi gani kwenye chama. Ndiyo maana wabunge wengi wa ccm wamepita strd 7, mfano Lameck Airo, Livingstone Lusinde, Stephen Ngonyani (maji marefu), Deo Sanga (jah people) nk.
Fikiria kama wabunge wote ni darasa la saba unategemea kuteua mawaziri wa namna gani?
Dah! Kweli nyani haoni kundule.... Umemsahau mgombea mwenza wa Dr. Slaa, Wilbrod Peter (PHD) ni darasa la saba? Be careful not to throw stones when you live in a glaa house!!!
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Wewe pilipili usiyo ila inakuwashia nini ? Hili ni baraza la mawaziri wa wanaotoka na ccm wewe panga lako la chadema, au ndio unomba cheo kwa JK hivyo pole pole. Mbona mgombea mwenza wa Slaa alikuwa darasa la saba?. Kweli nchii hii ni ya kuwa na M/Rais wa darasa la 7, kweli mmewadharau kweli watanzania, Mungu awasamehe bure.
GeniusBrain heri umemwambia. Mgombea mwenza alikuwa darasa la saba which means kama slaa angeshinda tungekuwa na makamu wa rais ambaye hajaenda shule. Kwangu sioni ubaya wowote lakini Mungi anaona ubaya wa wabunge kuwa na elimu ya darasa la saba. Kwani hao mafisadi wana elimu gani? Inabidi tuwe objective sometimes. Tuko too subjective.
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,217