Baraka Da Prince akasirishwa na utani wa Stan Bakora

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,716
Points
2,000

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,716 2,000
Mbona mond amesemwa saaaanaaa wamemuita kila aina ya majina mara domo mara ooh kinywa mara Wamuedit mdomo wake lakn sijasikia hata siku moja akamaind kwl mond ni star
mara chai jaba.. wnamchora domo lake kama linashuka lakini bado anajiamini na kujita sukari ya warembo teh
 

leroytz

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2016
Messages
585
Points
500

leroytz

JF-Expert Member
Joined May 22, 2016
585 500
Aache mambo ya kijinga,mbona abroad kina butthurt,ol weird,kevin hart wanautani zaidi ya huo lakini hamna shida yoyote kutokana na parody wanazofanya... dah bongo bado sana
 

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,416
Points
2,000

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,416 2,000
Mpaka leo hamjawazoea wasani wa tanzania tu mnadanganyika na instagram
Baraka na stan hawana ugomvi wowote
 

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
4,632
Points
2,000

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
4,632 2,000
Msaniii baraka Da prince amekasirishwa na kitendo cha mchekesahaji stan Bakora kumuigiza rangi yake kwa kupaka masizi uso wake akimaanisha ndie baraka
Baraka alisema hicho ni kitendo cha kukejeli rangi yake wakati yeye anaipenda
msanii Stan Bakora aliigiza nyimbo ya baraka aliyoimba na Ali kiba kwa staili ya kichekesho (parody) na anadai walikuwa wamekubaliana na baraka na akamshangaa baraka kulalamika na kusema hizo ni tabia za kike




STAN.jpg
baraka.jpg
 

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
9,115
Points
2,000

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
9,115 2,000
Mi nadhani labda anataka kubust ngoma yake na alikiba.Coz ile ngoma kiukweli haijashika sana ukilinganisha na nyimbo za nyuma kama siwezi, jichunge, nivumilie.......
 

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
8,191
Points
2,000

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
8,191 2,000
Na watu wakijua unachukia kitu fulani ndio wanajua udhaifu wako, wakitaka wakukere wanakupiga palepale, ajikubali tu. Mbona totoz wanamzimia na rangi yake hiyo
 

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,198
Points
2,000

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,198 2,000
baraka anadhidi kushuka thamani ndani ya kichwa changu, huyu dogo kiukweli ustar unataka kumshinda nguvu mana naskia pia ni mtu wa kujiskia na dharau sana yn.
mbona me naona kama anapanda sana kimuziki tangia amekuw na kiba anazungumziwa sana siku hizi nyimb tatu tu yule je yule mwenzie mo music
 

Hansss

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
2,369
Points
2,000

Hansss

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
2,369 2,000
Hivi kweli jamaa anapata kiki na kupiga noti kwa kutumia kaz za wengine!!! hata kama wamekubaliana ainishe aina ya jokes anayotaka kufanya ili kuepuka uhasama kujitokeza.
 

Forum statistics

Threads 1,390,273
Members 528,139
Posts 34,047,960
Top