barafu wa moyo,ananiambia turudie kuwa marafiki


M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
313
Points
195
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
313 195
Habari zenyu bana!inasikitisha kidogo,juzi usiku nimepokea sms kutoka kwa mpenzi wangu ananishauri tuwe marafiki kama zamani.Nilijaribu kumtafuta nimuulize,nilimpata kwenye simu hakutaka kuongea na mm kwa muda mrefu.Hii kauli yake inamaana gani?
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Yaani hataki tena muwe wapenzi.Ameshakumwaga.Muwe marafiki tu ukipenda. Umeelewa?
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,971
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,971 2,000
Habari zenyu bana!inasikitisha kidogo,juzi usiku nimepokea sms kutoka kwa mpenzi wangu ananishauri tuwe marafiki kama zamani.Nilijaribu kumtafuta nimuulize,nilimpata kwenye simu hakutaka kuongea na mm kwa muda mrefu.Hii kauli yake inamaana gani?
hiyo barafu inakaribia kuyeyuka
 
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4,149
Points
2,000
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
4,149 2,000
yaani kama wewe ni manchester utd ujue kuwa howard webb kastaafu...........kimenuka
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Achana nae tafuta mwingine.
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,849
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,849 2,000
ctaki ku-imagine hayo maumivu!pole..
In short,hakuhitaji tena
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Mbona jambo la kawaida sana hilo!Kakupa angalizo kuwa anataka muwe kama zamani ili kama kuna sehemu mlikosea katika uhusiano wenu basi muweze kurekebisha,alichokosea tu ni njia aliyotumia kukufikishia ujumbe,bado una nafasi ya kukaa na kuzungumza nae maana hajaweka uadui na wewe kama ilivyo kwa wengine.
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,000
ameshapata mwingine anakupotezea muda wako
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,012
Points
1,225
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,012 1,225
Kuachwaa kuachwaa kuachwaa ni ....,inafikia kipindi hata marafiki zangu wa karibuuu,unawaona wabayaaa..
unawaona hawafaiiii,am just singing mkuu
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,197
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,197 2,000
kuku - manyoya = keshaliwa.......hesabu rahisi sana......
 
odinyo

odinyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
429
Points
225
odinyo

odinyo

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
429 225
Habari zenyu bana!inasikitisha kidogo,juzi usiku nimepokea sms kutoka kwa mpenzi wangu ananishauri tuwe marafiki kama zamani.Nilijaribu kumtafuta nimuulize,nilimpata kwenye simu hakutaka kuongea na mm kwa muda mrefu.Hii kauli yake inamaana gani?
hakutaki, amekwisha mpata mwingine & tafuta mwingine
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
inaonyesha bado unampenda sana kama uliachana nae kwanini uaanze kuifuatilia kauli na the worst thing yeye ana kujaribu tu aone unavyohangaika ndo maana hataki kukueleza vizuri wanaiita mlete karibu. sasa cheki hadi unakuja kujiuliza hapa kwa sentensi fupi hiyo

kaa kimya hadi yeye atakapo jieleza mwenyewe aina ya urafiki anaoutaka
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
usione soo sema nae laiv,mwambie kimetokea nini hadi aseme muwe kama zamani inshort akupe clearly status of who u r to her, if mpenzi au rafiki ,nacctiza akujibu kwa kiswahili asije sema boyfrend maana inatupa ugumu kuitafsiri bado utakua njiapanda buree
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,872
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,872 2,000
Habari zenyu bana!inasikitisha kidogo,juzi usiku nimepokea sms kutoka kwa mpenzi wangu ananishauri tuwe marafiki kama zamani.Nilijaribu kumtafuta nimuulize,nilimpata kwenye simu hakutaka kuongea na mm kwa muda mrefu.Hii kauli yake inamaana gani?
umebwagwa mennn!!!!!
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,081
Points
1,500
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,081 1,500
bora kakwambia kuliko angekufanyia visa ukabaki na maswali mengi yasiyo na jibu
 
M

Maswi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
897
Points
195
M

Maswi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
897 195
Habari zenyu bana!inasikitisha kidogo,juzi usiku nimepokea sms kutoka kwa mpenzi wangu ananishauri tuwe marafiki kama zamani.Nilijaribu kumtafuta nimuulize,nilimpata kwenye simu hakutaka kuongea na mm kwa muda mrefu.Hii kauli yake inamaana gani?
kusoma haujui, hata picha unashindwa kuelewa? anamanisha hakutaki tena, au inaonekana huna nia ya dhati ya kumuoa ila unamchezea tu, au inawezekana amepata mwanamume ambaye anamjali tofauti na wewe?
 

Forum statistics

Threads 1,285,937
Members 494,834
Posts 30,879,740
Top