Bara la Afrika likigawanyika Misri ndio mwisho wake

Bara la Afrika likigawanyika Misri ndio mwisho wake

Fbn

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
15,749
Reaction score
37,416
Kuna kauli mlisikia kuhusu Rais wa Marekani Trump kuitaka green land ila wengi hawakufahamu kwanini.

Green land miaka ya nyuma ilikuwa kisiwa chenye barafu nyingi ila kwa sasa barafu linazidi kupotea na kupatikana ardhi na madini kibao.

Tuje kwenye mada kuhusu afrika miaka mbeleni ikipasuka na kuongeza bara jengine.

Kwa nchi ya misri inategemea uhai wake mto naili ambao maji yake yanatoka ziwa Victoria.

Kutengana huku mto nail utakuwa umekatika na nchi ya Misri itakuwa imekosa maji.

IMG_1278.jpeg
 
Kuna kauli mlisikia kuhusu raisi wa marekani trump kuitaka green land ila wengi hawa kufahamu kwa nini.

Green land miaka ya nyuma ilikuwa kisiwa chenye barafu nyingi ila kwa sasa barafu linazidi kupotea na kupatikana ardhi na madini kibao.

Tuje kwenye mada kuhusu afrika miaka mbeleni ikipasuka na kuongeza bara jengine.

Kwa nchi ya misri inategemea uhai wake mto naili ambao maji yake yanatoka ziwa victoria.

kutengana huku mto nail utakuwa umekatika na nchi ya misri itakuwa imekosa maji View attachment 3311727
Mbona kama hujamaliza Uzi wako,utarudi na part 2 au ndo imeisha mkuu?
 
Sasa hapo nini kimekufurahisha mpaka ukafungua uzi?
 
Sasa hapo nini kimekufurahisha mpaka ukafungua uzi?
waziri mkuu ameona mbali watu kama wewe kwenda VETA hata ujajua ulicho soma chuo.Mto naili ni uhai wa misri
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom