Mukulu wa Bakulu
JF-Expert Member
- Aug 12, 2014
- 4,050
- 12,968
Wakuu, habari ya jumamosi?
Jana nimepita maeneo ya kinondoni nikakuta pale govornors kuko kimia sana. Nikajua labda kuna shida.
Leo hii nampigia mshikaji tukutane govornors ananiambia imefungwa ina kama siku 3 hivi au nne.
Kwa mnaojua imefungwa kwa sababu gani?
Alieifunga hakuangalia maslahi ya watu wengi, mimi hilo eneo ndio hua nakuja kuokota watoto wazuri , aliefunga hakuangalia maslahi ya watu kama sisi.
Anyway, kama kweli imefungwa najua itarejea hivi karibuni. Itabidi nizengee maeneo ya elements hadi pale mambo yakirejea.
Jana nimepita maeneo ya kinondoni nikakuta pale govornors kuko kimia sana. Nikajua labda kuna shida.
Leo hii nampigia mshikaji tukutane govornors ananiambia imefungwa ina kama siku 3 hivi au nne.
Kwa mnaojua imefungwa kwa sababu gani?
Alieifunga hakuangalia maslahi ya watu wengi, mimi hilo eneo ndio hua nakuja kuokota watoto wazuri , aliefunga hakuangalia maslahi ya watu kama sisi.
Anyway, kama kweli imefungwa najua itarejea hivi karibuni. Itabidi nizengee maeneo ya elements hadi pale mambo yakirejea.