BANZA STONE Vs ALLY CHOKI NANI MKALI WA MUZIKI WA DANSI?

BANZA STONE Vs ALLY CHOKI NANI MKALI WA MUZIKI WA DANSI?

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Posts
3,137
Reaction score
2,267
Nawaleta kwenu wanamuziki hawa wa dansi Banza stone "mwalimu wa waalimu" na Ally Choki mzee wa farasi ili tujue nani ni zaidi ya mwenzake kimuziki. haya tuendelee wadau
 
Banza Stone hana mpinzani kwa kizazi chake, tatizo hajawahi na hatakaa awahi kujitambua. Choki kinachombeba ni kuithamini kazi yake kwani anaelewa na anatambua hayo ndo maisha yake. Period.
 
Banza Stone hana mpinzani kwa kizazi chake, tatizo hajawahi na hatakaa awahi kujitambua. Choki kinachombeba ni kuithamini kazi yake kwani anaelewa na anatambua hayo ndo maisha yake. Period.

Umemaliza kila kitu mkuu. Ukitaka kusibitisha hilo angalia aina ya tungo zao Choki muda wote analalamikia maisha tu wakati Banza anagusa kila kona na washabiki wanakubari.
 
inekuwa vyema mkaja hapa na data za tungo ngapi kila mmoja kafanya na kati ya hizo ngapi zimehit, muangalie wote walipata kuwa viongozi wa Twanga Pepeta, je ni kipindi kipi Twanga ilikuwa juu zaidi, muangalie walipotoa albam binafsi nje ya makundi nani alifanya vizuri zaidi na last but not least, Hivi kwa sasa nani ameajiriwa na nani na kwa sababu gani ameajiriwa huko?
 
Ali Choki yuko juu na sababu ziko wazi:
  • Ametunga nyimbo nyingi kuliko Banza
  • Ameonyesha kalama ya uongozi kwa bendi alizofanyia kazi na sasa yuko anamiliki bendi yake
  • Ni mtu anayekubalika katika jamii hata nje ya muziki kimatendo

Banza Stone: kwa nyimbo chache alizotoa zilivuma, mfano Mtaji wa Maskini ni moja ya wimbo ninaoupenda mpaka sasa..lakini maisha yanahitaji muendelezo kwani hauli siku moja tu bali unaendelea kuhitaji kula. Mwenzake yuko kwenye muziki mpaka sasa.
 
Ali Choki huyo juu na sababu ziko wazi:
  • Ametunga nyimbo nyingi kuliko Banza
  • Ameonyesha kalama ya uongozi kwa bendi alizofanyia kazi na sasa yuko anamiliki bendi yake
  • Ni mtu anayekubalika katika jamii hata nje ya muziki kimatendo

Banza Stone: kwa nyimbo chache alizotoa zilivuma, mfano Mtaji wa Maskini ni moja ya wimbo ninaoupenda mpaka sasa..lakini maisha yanahitaji muendelezo kwani hauli siku moja tu bali unaendelea kuhitaji kula. Mwenzake yuko kwenye muziki mpaka sasa.

Nadhani hukumuelewa Bigbro. Mida mingine mafanikio ya kimaisha yanaweza kuja kutokana na bahati, kujitambua na nidhamu katika kazi na sio akili au kipaji. Banza ana kipaji lakini hajitambui na hana nidhamu na kazi yake ndio maana Choki ana mafanikio kimaisha maana anajitambua na ana nidhamu. Unataka kunambia Haruna Boban au Nidhar Khalfan wana kipaji sana cha mpira kwa kigezo kuwa wamecheza mpaka Swede na Canada na wanamiliki magari ukiwaringanisha na Saidi Nassoro Mwamba "KIZOTA" ambaye mpaka anakufa alikuwa anaishi kwa hawara na hakuwa hata na baiskeli?
 
Nadhani hukumuelewa Bigbro. Mida mingine mafanikio ya kimaisha yanaweza kuja kutokana na bahati, kujitambua na nidhamu katika kazi na sio akili au kipaji. Banza ana kipaji lakini hajitambui na hana nidhamu na kazi yake ndio maana Choki ana mafanikio kimaisha maana anajitambua na ana nidhamu. Unataka kunambia Haruna Boban au Nidhar Khalfan wana kipaji sana cha mpira kwa kigezo kuwa wamecheza mpaka Swede na Canada na wanamiliki magari ukiwaringanisha na Saidi Nassoro Mwamba "KIZOTA" ambaye mpaka anakufa alikuwa anaishi kwa hawara na hakuwa hata na baiskeli?

Ni kweli kabisa!

Lakini kipaji kinahitaji kutumiwa vema kwa manufaa ya mhusika na jamii yake, kinahitaji kulindwa na kustawishwa. Hapa ndipo wengi uwa tunakwama. Wapo wengi wenye vipaji wanakufa navyo bila hata kujijua. Mwisho wa siku jamii kama jamii tunaangalia matokeo sio kilichoko ndani!
 
Ni kweli kabisa!

Lakini kipaji kinahitaji kutumiwa vema kwa manufaa ya mhusika na jamii yake, kinahitaji kulindwa na kustawishwa. Hapa ndipo wengi uwa tunakwama. Wapo wengi wenye vipaji wanakufa navyo bila hata kujijua. Mwisho wa siku jamii kama jamii tunaangalia matokeo sio kilichoko ndani!
nadhani sasa tumefikia makubariano kuwa unaweza kuwa na kipaji kizuri kuliko mwenzio lakini akakupita mafanikio kwa kutojitambua kwako au kutojitunza. Tukirejea kwenyekichwa cha habari kuwa nani ni mkali jibu ni kuwa Banza ni mkali lakini hana mafanikio kama Choki. adios amigo
 
Back
Top Bottom