Banaumeeee | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Banaumeeee

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kande kavu, Nov 24, 2011.

  1. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu aliapa, kwa jinsi askari wa mashati meupe wanavyomsumbua kunako barabara, lazima atafute askari wa kike wa nyeupe amalizie hasira zake(kulipiza kisasi na si kutafuta favor). Kwamba atahakikisha anakula tunda la binti akiwa kwenye sare zake. Na karibuni nimetambulishwa kwa shemeji mpyaaaaa,TRFK!

    Hoja;

    Kwa nini inakuwa hivyo? Kwamba sisi midume mara nyingi tuko tayari kutafuta tendo la ngono kwa mabinti tofauti kwa sababu moja tu na pengine ya kipuuzi kama hiyo hapo juu? Ooh....KWA SABABU MNENE, MWEMBAMBA,KIGOLI,CHEUPE,MABASTOLA n.k?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,933
    Likes Received: 5,084
    Trophy Points: 280
    dah hii kali acha nipite tu...
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,090
    Likes Received: 2,962
    Trophy Points: 280
    Mi siwezi tafuta mwanamke kwa sababu hizo!
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kafanya vema kutimiza lengo lake, saa kakupa feedback gani?
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    mbona sababu imesimama kabisa hiyo,...........like that
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JF raha tupu...
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Stori za vijiweni ambazo hazina kichwa wala miguu
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Stay in touch JF
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hizo ni tamaa zake binafsi juu ya hao wadada wanaovaa nguo nyeupe barabarani .... Nothing more!
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Raha jipe mwenyewe... msiba haukosi waombolezaji:bolt::bolt:
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    sa si jamaa ako kwanini usimuulize ye mwenyewe kwa UPUPU anaoupaka
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    We are waiting for part II!!
     
  13. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dunia ya ss inabidi uwe na marafiki kama...

    1, polisi/trafiki ili ukikamatwa ujue wapi itkuwa na inital velocity

    2. Mwanasheria ili siku ukiwa na kimeo uje wapi pa kuanzia

    3.Daktari/nesi ili siku ukiumwa upate kidoogo afueni ya ushauri wa kitabibu, hili nia xperince nalo....

    4. Mwalimu ili ukitaka ushauri wa masuala ya kielumu na vinavyohusina usipate taaabu

    Hece kwa chagup la huoy jamaa. Nafikiri ana MAANA YAKE...


    Nawasilisha...
     
Loading...