Balozi wetu Ubelgiji hana makuu!!

Balozi wetu Ubelgiji hana makuu!!

Hapa naona magari mengine mawili kwenye parking............

attachment.php

Kwani hii picha ya lini mkuu?ninadhani hiipicha ni long time
 
kwenye parking yard kuna magari mengine, huyo mjengwa akadanganye watoto wa kindergarten
 
waadilifu ni wachache nchini. Tunawahitaji watu kama hawa.
 
Kweli, hizi ni kamba za wazi. Tizama nyuma ya Nissan utaona mkoko wa nguvu umepaki gereji...pale jirani na kitu chekundu kama nguo iliyoanikwa kwenye kamba.

Ngoromiko,

..yaani sina mbavu!!

..unajua Maggid Mjengwa ni mzee mwenzangu.

..sasa amekuja na uongo wake wa kizee-zee tuliouzoea akitegemea atawateka vijana wa kileo.

..LOL!!
 
watoto wa mjini wanaita zugary..huyo ana bilioni kadhaa kwenye akaunti zake!
 
Hizo propaganda za miaka ya 47.
Kamala anaishi mbezi beach, maeneo ya makonde upande wa baharini, tena kwenye ghorofa kubwa tu.
Kamala ana magari mengi sana, juzi juzi (baada ya kuteulewa ubalozi), alikuwa anauza Nissan yake, in short alikuwa anapunguza idadi ya magari, kwani hatakuwa anayatumia, muda mwingi atakua ulaya.

uko sahihi kabisa ni mitaa ya Jenerali ulimwengu, ila hicho kigari ni kweli chake,anakitumia kuzugia watu kwenye misiba na mikusanyiko mingine!
 
Du, jamaa mtunzaji! Hiki kigari bado anacho tu! Nakumbuka alikinunua mwaka 1998 aliporudi toka masomoni Uholanzi wakati huo akiwa Lecturer pale Mzumbe. Alikuwa anatukongaje nacho? Mara anakuja kusimamia test pale NAH (Wembley) akiwa ameshika redbull mkononi anakunywa tartiiiiib, 'afu saa hizo hatuna boom. Jamaa ni bishoo sio pole pole, labda awe amekua akaacha siku hizi.

Haa haa , uko deep, umenikumbusha mbaali saana
 
Sasa kama ni hivyo mbona alishindwa ubunge? Acheni kusifia simba aliyejifunika gamba lake
 
Kwani hii picha ya lini mkuu?ninadhani hiipicha ni long time

Kweli serikali imechoka...Huyu ni balozi wa tatu kAti ya Hawa wapya ambao bado wanzurura mjini....Aidha serikali haijawapa nauli mabalozi wa zamani warudi au ... HaiNa pesa za kusafirisha Hawa na familia Zao kwenda nje......bi dalili ya mufilisi.....haiwezekani mabalozi toka wameapishwa ni mwezi wa tatu sasa hawajaripoti vituoni.
 
Gari linakojoa (linavujisha oil), inaonekana halifanyiwi maintainance. Ni ishara ya uzembe au kutojali. Kwa hali hii atakuwa balozi wa namna hiyo hiyo, mzembe & asiyejali.
 
Dr Kamala mbona umepiga picha kwa nje kama kweli huwa unaendesha hiyo Nissan ingia ndani ya gari usiishie kufungua mlango.

Yuko very ethical. Hawezi kuingia kwenye gari la house boy hata siku 1. Ataishia kupiga nalo picha tu kwa nje
 
Hizo propaganda za miaka ya 47.
Kamala anaishi mbezi beach, maeneo ya makonde upande wa baharini, tena kwenye ghorofa kubwa tu.
Kamala ana magari mengi sana, juzi juzi (baada ya kuteulewa ubalozi), alikuwa anauza Nissan yake, in short alikuwa anapunguza idadi ya magari, kwani hatakuwa anayatumia, muda mwingi atakua ulaya.

Kamala hajawahi kuwa na magari mengi kama unavyodai, ana magari mawili hiyo nissan na Terrano nayo ni imechoka aliinunua mwaka 2000 alipachaguliwa kuwa mbunge kwa mara ya kwanza.
Kamala ni kiongozi makini asiye na tamaa ya mali, amejipambanua na viongozi vijana wenzake ambao wao kujilimbikzia mali wanaon ni sehemu ya maisha. Kumbuka alivyosimamia suala la ardhi akiwa waziri wa afrika mashariki, kama angekuwa na tamaa basi angekuwa na fleet ya magari kama walivyo vongozi wenzie wa sasa.
 
Hao maprofessor wanaotembelea baiskeli kaaazi kweli kweli.
 
kumbe? hongera zake m?bunge wangu, maana siyo hatumtambui huyo mwingine
 
Jana kwenye Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo niliweka picha na maelezo ya Balozi wetu nchini Ubelgiji, Mh. Diodorus Kamala akiwa hapa Msamvu, Morogoro.

Haraka sana kuna waliokimbilia kumwita Kamala fisadi na majina mengine. Hapa kuna tatizo kwetu Watanzania, kwamba kila mtu ni fisadi na hasa akiwa kada wa Chama Cha Mapinduzi.


Nadhani hatutendi haki kwa kukimbilia kuwahukumu watu bila ushahidi. Na Kamala niliyemjua sasa ni wa kupigiwa mfano kwa staili yake ya maisha. Naweza kusema, kuwa Kamala ni Mjamaa mwenzangu kutokana na msimamo wake kiitikadi na staili yake ya maisha.


Ukweli ni huu, hapa Msamvu Kamala na mimi, tangu juzi tumeishi kwenye nyumba moja ya wageni ambayo gharama ya chumba chake kwa usiku mmoja haizidi shilingi elfu 30. Na hapo unapata chai ya nguvu asubuhi. Ni mahala pazuri, pametulia na unapata huduma nzuri kama uko nyumbani.



Siwezi kabisa kuamini, kuwa Kamala ana utajiri wa kutisha uliotokana na kutumia nyadhifa zake alizowahi kuzipata. Na kama ana utajiri mkubwa, basi, utakuwa ni wa kufuata ' masharti ya waganga wa kienyeji'. Maana, ile Nissan aliyoendesha juzi asubuhi kwenda nayo Dar ina thamani inayokaribia na kigari changu ambacho wengine wamekiita ' Kibajaji'.



Umefika wakati kwa Watanzania wa kuacha kutoa hukumu za jumla na zenye kuwakandamiza wengine kutokana na itikadi zao, au vyama wanavyotoka. Maana, kama Kamala huyu huyu angeishi maisha haya na huku akiwa Chadema, basi, kuna wengi sana wangemsema vizuri na kumtolea mifano. Na tunasahau, kuwa hata kwenye vyama vya upinzani ikiwamo Chadema, yumkini kuna wabunge wanaoishi maisha ya kifahari ambayo Kamala hawezi kuyakaribia.


Nitazidi kumtetea Comrade Kamala mpaka pale nitakapojiridhisha kuwa ninayemtetea si Kamala huyu niliyemfahamu sasa.


Maggid Mjengwa,
Msamvu, Morogoro.
0788 111 765



Kamala hajawahi kuwa na magari mengi kama unavyodai, ana magari mawili hiyo nissan na Terrano nayo ni imechoka aliinunua mwaka 2000 alipachaguliwa kuwa mbunge kwa mara ya kwanza.
Kamala ni kiongozi makini asiye na tamaa ya mali, amejipambanua na viongozi vijana wenzake ambao wao kujilimbikzia mali wanaon ni sehemu ya maisha. Kumbuka alivyosimamia suala la ardhi akiwa waziri wa afrika mashariki, kama angekuwa na tamaa basi angekuwa na fleet ya magari kama walivyo vongozi wenzie wa sasa.
 
Mtu mzima unaomba kupiga picha kwenye nyumba ya mtu mwingine kwa ajili ya kujiuza!!!!!!! Duuuu, kwa kweli nchi hii imejaliwa wasanii.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom