Balozi wa Marekani anajua Kiswahili?

Balozi wa Marekani anajua Kiswahili?

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,193
Reaction score
144,067
Kwenye hii video Rais anaonekana akizungumza na Balozi wa Marekani [sina hakika kama ndiye balozi kamili au la].

Rais anazungumza Kiswahili [hakuna ubaya kwenye hilo. Kiswahili nacho ni lugha tu].

Ila, sikuona wala kusikia mkalimani.

Huyo Mama anajua kweli Kiswahili?

 
Yupo Vema Kwenye Kuongea
Nakukumbusha Tuliuza Swahili SADC
 
Nilimuona na kumsikia leo anazungumza kwa Kiswahili pale Airport
 
Beberu anajua Kiswahili.... Nashangaa kumteta kila siku kwa kilugha wakati anajua
 
Ni kaimu Balozi. Anazungumza lugha ya kiswahili vyema kabisa. Katika makongamano yote hutumia kiswahili.
 
Kwenye hii video Rais anaonekana akizungumza na Balozi wa Marekani [sina hakika kama ndiye balozi kamili au la].

Rais anazungumza Kiswahili [hakuna ubaya kwenye hilo. Kiswahili nacho ni lugha tu].

Ila, sikuona wala kusikia mkalimani.

Huyo Mama anajua kweli Kiswahili?


Kawaida kwa nyuma yake huwa kuna mkalimani. Hili linakuwa hivyo hata wakikutana ofisini, wao wahusika hukaa mbele wakalimani nyuma yao. Naamini hata hapo ilikuwa hivyo hivyo, kwa sababu huyo balozi kiswahili siyo lugha yake ya kwanza huwa anakuwa na mkalimani kwenye official visit kama hizo.
 
Kwenye hii video Rais anaonekana akizungumza na Balozi wa Marekani [sina hakika kama ndiye balozi kamili au la].

Rais anazungumza Kiswahili [hakuna ubaya kwenye hilo. Kiswahili nacho ni lugha tu].

Ila, sikuona wala kusikia mkalimani.

Huyo Mama anajua kweli Kiswahili?


Tena sio cha mchezo mchezo. Nimemshuhudia mara kadhaa anaongea perfect swahili. Ila sio balozi
 
Wageni wakija wanajifunza kiswahili wiki tu washakijuaaaa

Ova
 
Leo nilikuwa napita ubungo nimeona wale wachina wanaongea kiswahili na mafundi wa barabara utafikiri ni wazawa. Inaonesha kujifunza hii lugha simple sana.
 
Anakijua vere wel
Anajua Kiswahili sana kama huyu anavyojua Kingereza hata kupita Kaimu Balozi. Huyo mama aliachwa hapa baada ya Balozi kurudi kwao na hajateuliwa mwingine toka Rais Trump aingie madarakani. Labda mwaka 2026 awamu ya 6.
 
Back
Top Bottom