Balozi wa china: Sijavunja mkataba wa vienna

Balozi wa china: Sijavunja mkataba wa vienna

Huyu balozi ni mbumbumbu mwenye kiburi na hana hata basic skills za diplomacy.Nilitarajia angeomba radhi

Kama Waziri Mkuu alifanya mazungumzo iweje asitumie platform za serikali?

Hakuna justification yoyote ya kuvunja sheria ! Ina Maana ukarimu wa bibi kizee ndiyo uliomsukuma kuvunja sheria na hata kutamka maneno aliyotamka?

Nadhani sasa huyu achukuliwe hatua kali zaidi.

Tatizo ni nani wa kumchukulia hatua, ninapofikiria kuhusu 2015 naona ni mbali sasa natamani iwe hata kesho watukabidhi watanzania nchi yetu.
 
Kwa mtu mwenye akili timilifu sidhani kama anaweza kupata habari ambayo ni balanced kutoka gazeti la Tanzania Daima.

Tanzania daima ni moja ya kitengo cha uenezi cha CHADEMA ambacho habari zake huwa niza udaku na uzandiki.
 
Ni upuuzi mtupu kumtetea huyu balozi. Mimi nauliza wako wapi Interpol walioshadadia kumbeba kijana Odong' Kefas Silas Odwar wa kaskazini mwa Uganda aliyekuwa anasoma kitivo cha Sheria UDSM? Baada ya kukutwa na kadi ya kushikishwa ya CCM? Alipelekwa chini ya ulinzi mkali na kubatizwa jina la jasusi mwanafunzi mwenzetu huyo eti baada ya kupata influence kubwa ya wanaUDSM katika uchaguzi wa urais wa chuo kikuu hicho na kuweka bayana mkakati wake wa kutumia nafasi hiyo kuihoji serikali ni jinsi gani jamii ya UDSM inafaidika na uwepo wa makaburu wanaomiliki Mlimani city katika eneo la chuo? Hili halikuwapendeza CCM wakaanza kuhaha hadi mzee asiye na busara Ngombalemwiru alishiki vita dhidi ya mwanaharakati yule. Nakumbuka walidai hata vyeti alifoji lakini aliwanyamazisha alipoleta vyeti vyake kutoka London alikokuwa akiishi baba yake . Haikutosha wakazusha kuwa ni mtoto wa aliyekuwa kiongozi wa waasi kaskazini mwa Uganda Joseph Konyi. Walipoona hilo halina nguvu wakambambika kadi ya CCM ikawa ndio sababu ya kumuondolea haki ya kuendelea kusoma nchini kwamba kajihusisha na shughuli za kisiasa. Ninakumbuka Odong' aliwahi kutangaza hadharani kuwa CCM na serikali yake ni wazembe kwani ktk harakati zao za kutafuta wanachama vyuo vikuu walizigawa kadi zao hadi kwa raia wa kigeni. Je Odong' na huyu mchina nani anastahili kufukuzwa nchini? Au wale waliombeba Odong leo hawoni hili? Kweli magamba yameenda mbali zaidi hadi kwenye ubongo ni hatari sana . Naomba kuwasilisha.

aiseeee! So painful
 
Bibikizee angemvua suruali, angepanda jukwaani na boksaaa!
 
Huyu balozi sio kwamba alikuwa anaipaisha CCM la hasha alikuwa anajitahidi kuweka mabo sawa kwani mikataba 17 or so waliyosaini chini ya CCM lazima aitetee kwa gharama yeyote ile. Ni lazima ahakikishe CCM inaendelea kuwa madaraki ili mambo yao yasiharibike 2015 ikiwa upinzani uitachukua nchi!
 
Balozi mzima hajui kujieleza, eti kofia ya CCM nilipewa na bibi mmoja kizee sana, kwa hiyo? Bibi kizee akikupa chochote sharti uchukue?

Eti "mimi kama msimamizi wa serikali ya China"! Msimamizi wa serikali ya China?
 
Kuendelea kujadili rangi ya kofia aliyovaa balozi wa China ni ukosefu wa hamu ya kujadili mambo ya maendeleo.

Tanzania Daima ni gazeti la UDAKU...

Umealikwa kujadili? Kama sio kiherehere chako cha buku saba ni nini?
Maendeleo yalishawashinda Maccm kaeni kando.
 
Kwa mtu mwenye akili timilifu sidhani kama anaweza kupata habari ambayo ni balanced kutoka gazeti la Tanzania Daima.

Tanzania daima ni moja ya kitengo cha uenezi cha CHADEMA ambacho habari zake huwa niza udaku na uzandiki.

Poleni sana Maccm, linawatesa sana...unabisha? Hebu tafuta watu watano wenye magazeti just around you halafu uniambie kama sio Mwananchi na Tanzania Daima...Kuna mwenye gazeti la wafu Uhuru? Nakuuliza sio utoe macho kama mjusi kabanwa na mlango...Kuna mtu mwenye akili timamu anayeweza kutoa pesa yake akanunua uhuru? Poleni mtateswa sana.
 
yawezekana kweli nigazeti la udaku kama unavyosema kilasiku,lakini waweza jisumbua kutuonyesha udaku wake as far as this issue is concerned?je niuongo kuwa barozi huyu alivaa kofia ya ccm,akapanda jukwaa la ccm, name akaisifia ccm?

Tanzania Daima huwa lina habari ukurasa wa mbele tu ambayo nayo ni ya kiudaku kurasa zinazo fuatia ni makala za kuisifia chadema na kuiponda ccm!
Heading zao kama hizi
1.dr slaa nomaaa
2.lissu awasha moto bungeni
3.CCM imezikwa Arusha
4.Msigwa aibomoa CCM Iringa
5.Mbowe awasha moto jimboni Hai
6.Sugu Noma kama Fransic Cheka amdunda Askari wa Bunge
7.Kikwete aonja joto ya jiwe mwanza
8.john heche hakamatiki Ukonga
9.Jiji la Dar kuzizima,chadema yaandaa mkutano mkubwa segerea
10.chadema yatangaza mgomo nchi nzima
11.dr slaa kuiboa CCM,atazunguka Nchi nzima
12.Kagame nomaa,ampasha Kikwete
13. Mwakyembe na Magufuli ni mafisadi wanaigwaya chadema
Huu ndio ----- unao andikwa na Gazeti la Tanzania Daima kila siku!!!!
 
Madhara ya kuwa tegemezi Jamaa analeta jeuri kwenye nchi yetu tutamfanya nini sasa!
 
Tanzania Daima ni gazeti la UDAKU.
Ni kweli tanzania daima ni la udaku alopanda jukwaani wala kwanza hakuwa balozi wa china sema alikuwa jamaa kajiga mkorogo wa caloright 2. Ila t daima kwa umbeya wao waktuongopea kuwa mchina mie nishawashusha thamani bora kusoma uhuru, mzalendo, jamba leo magazeti makina kwa mafisadi aaaaa nimekosea kwa watu makin wa ccm.
 
Tanzania Daima huwa lina habari ukurasa wa mbele tu ambayo nayo ni ya kiudaku kurasa zinazo fuatia ni makala za kuisifia chadema na kuiponda ccm!
Heading zao kama hizi
1.dr slaa nomaaa
2.lissu awasha moto bungeni
3.CCM imezikwa Arusha
4.Msigwa aibomoa CCM Iringa
5.Mbowe awasha moto jimboni Hai
6.Sugu Noma kama Fransic Cheka amdunda Askari wa Bunge
7.Kikwete aonja joto ya jiwe mwanza
8.john heche hakamatiki Ukonga
9.Jiji la Dar kuzizima,chadema yaandaa mkutano mkubwa segerea
10.chadema yatangaza mgomo nchi nzima
11.dr slaa kuiboa CCM,atazunguka Nchi nzima
12.Kagame nomaa,ampasha Kikwete
13. Mwakyembe na Magufuli ni mafisadi wanaigwaya chadema
Huu ndio ----- unao andikwa na Gazeti la Tanzania Daima kila siku!!!!

Kwani uongo???
Lile
la wafu linaloitwa Uhuru hata hujui huwa linaandika nini kwakuwa hata wewe mwenyewe unaona aibu kulisoma and after all hata kwa wauzaji wa magazeti halipo kwani wanunuzi hawapo endeleeni kuyagawa maofisini tukiletewa tunawapa wafagizi yakifikia kilo wanawauzia wauza vitumbua.
 
Akubali tu makosa yake huyu balozi. Wenzie wamemwingiza Kingi bila yeye kujua na sasa atahaha sana kujinasua!
 
Tanzania Daima ni gazeti la UDAKU.


Na udaku wenyewe huu hapa.......

4064417_orig.jpg
 
Kuendelea kujadili rangi ya kofia aliyovaa balozi wa China ni ukosefu wa hamu ya kujadili mambo ya maendeleo.

Tanzania Daima ni gazeti la UDAKU...

we ndo mdaku, tumemwona jana kwaenye tv akaihangaika kujisafisha kwa ujinga wake na maccm yake yakomdanganya.
Anajisafisha kwa kuhadaa watu kwa vimiradi uchwara vya kichina na kutaka watanzania waone ana haki ya kufanya siasa nchini kwa manufaa ya magamba.
Nilifurahia mzee mengi alivyowachapa za uso kuwa waheshimu watanzania.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom