Balozi wa china: Sijavunja mkataba wa vienna

Balozi wa china: Sijavunja mkataba wa vienna

Kwa mtu mwenye akili timilifu sidhani kama anaweza kupata habari ambayo ni balanced kutoka gazeti la Tanzania Daima. Tanzania daima ni moja ya kitengo cha uenezi cha CHADEMA ambacho habari zake huwa niza udaku na uzandiki.
Kama ni la udaku kwanini lisifungiwe?
 
Balozi wa "nchi"anapopokelewa na askari wa "chama"............ndio maendeleo hayo?

IMG_2791.JPG

Tumerogwa sana na alieturoga kafa
 
Back
Top Bottom