figganigga
Platinum Member
- Oct 17, 2010
- 28,038
- 64,145
Kamishna wa Tume ya Uchaguzi Zanzibar (ZEC)
Bwana Omar Ramadhan Mapuri aliyelazwa Hospitali ya Rufaa Muhimbili Jijini Dar es salaam aliyelazwa hospitalini baada ya kudhoofika kwa afya yake. Mwenyeenzi Mungu arejeshee afya yake.
Ameen
Wakati huo huo, Serikali ya mapinduzi ya Zanzibar imekanusha habari zilizosambazwa kwenye mitandao ya Kijamii Kwamba Ramadhan Mapuri amefariki Dunia. Habari za kufariki sio za kweli. Balozi Mapuri alikuwa amelazwa katika Hospital ya Muhimbili, ameruhusiwa kurudi nyumbani baada ya afya yake kuimarika,
Bwana Omar Ramadhan Mapuri aliyelazwa Hospitali ya Rufaa Muhimbili Jijini Dar es salaam aliyelazwa hospitalini baada ya kudhoofika kwa afya yake. Mwenyeenzi Mungu arejeshee afya yake.
Ameen
Wakati huo huo, Serikali ya mapinduzi ya Zanzibar imekanusha habari zilizosambazwa kwenye mitandao ya Kijamii Kwamba Ramadhan Mapuri amefariki Dunia. Habari za kufariki sio za kweli. Balozi Mapuri alikuwa amelazwa katika Hospital ya Muhimbili, ameruhusiwa kurudi nyumbani baada ya afya yake kuimarika,